บริษัท จีเจอิโฟโตนิคส์ จำกัด

SFP Fiber Module --- เครือข่ายในฝันของคุณ!

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์สวิตช์ออฟติคอล

1x3 / 3x1 Latching Prism สวิทช์ออปติคอลความเร็วสูง 850nm มัลติโหมดความยาวคลื่น

อย่างดี CWDM Muux Demux สำหรับการขาย
อย่างดี CWDM Muux Demux สำหรับการขาย
Very easy to deal with, fast shipping, and the prices were excellent. What more could you ask for.

—— Charles Lundy

Very pleased with the service. Order arrived promptly and the product was exactly what I was expecting. I Will keep GEZHI Company in my Favorite List.

—— Lewis

As a repeat customer, I can testify that buyers can expect fair prices, timely deliveries usually faster than promised, and overall satisfaction with

—— Craig Sherman

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

1x3 / 3x1 Latching Prism สวิทช์ออปติคอลความเร็วสูง 850nm มัลติโหมดความยาวคลื่น

ประเทศจีน 1x3 / 3x1 Latching Prism สวิทช์ออปติคอลความเร็วสูง 850nm มัลติโหมดความยาวคลื่น ผู้ผลิต
1x3 / 3x1 Latching Prism สวิทช์ออปติคอลความเร็วสูง 850nm มัลติโหมดความยาวคลื่น ผู้ผลิต 1x3 / 3x1 Latching Prism สวิทช์ออปติคอลความเร็วสูง 850nm มัลติโหมดความยาวคลื่น ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  1x3 / 3x1 Latching Prism สวิทช์ออปติคอลความเร็วสูง 850nm มัลติโหมดความยาวคลื่น

รายละเอียดสินค้า:

Place of Origin: China
ชื่อแบรนด์: GEZHI or OEM
ได้รับการรับรอง: CE/FCC/RoHS/TUV/UL
Model Number: GZ-1x3T Optical Switch

การชำระเงิน:

Minimum Order Quantity: 1
ราคา: Get Latest Price
Packaging Details: 2pcs in a foam with paper Box
Delivery Time: 2~7working days
Payment Terms: T/T, Western Union
Supply Ability: 60000pcs per month
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
ชื่อสินค้า: สวิทช์ไฟเบอร์ 1x3 ความยาวคลื่น: MM 850nm / SM 1260 ~ 1650nm
รูปแบบการควบคุม: ไม่ล็อคหรือล็อค ประเภทแรงดันไฟฟ้า: 3V หรือ 5V
เชื่อมต่อ: ที่กำหนดเอง

1x3 / 3x1 ล็อคปริซึมไฟเบอร์ออปติกสวิทช์ออปติคอล 850nm มัลติโหมดความยาวคลื่น

สวิตช์ออปติคัลเชิงกลชนิด 1 × 3 T

ลักษณะ

GEZHI Photonics '1 × 3 T สวิทช์ใยแก้วนำแสงชนิดเครื่องกล (1 × 3 Optical Switch) รองรับความยาวคลื่นทั้งหมดที่ 1260nm ~ 1650nm หรือ 850nm มัลติคลื่นความยาวคลื่นมันมีความน่าเชื่อถือสูงมากสูญเสียการแทรกต่ำความเร็วในการเปลี่ยนอย่างรวดเร็ว ประสิทธิภาพของทิศทาง สวิตช์ออปติคัลที่ใช้กันอย่างแพร่หลายสำหรับเครือข่ายออปติคอล, การป้องกัน, การป้องกันเครื่องส่งสัญญาณและตัวรับสัญญาณ, ระบบทดสอบเครือข่ายและเครื่องมือวัด

คุณสมบัติ

การออกแบบที่กะทัดรัดขนาดเล็ก

เวลาเปลี่ยนสั้น

Bi-directional การบิดเบือนทางแสงต่ำ

Cross cross talk, การสูญเสียการแทรกต่ำ

ช่วงความยาวคลื่นกว้าง

การประยุกต์ใช้งาน

R & D ในห้องปฏิบัติการ

การตรวจสอบระบบ

เครือข่ายมหานคร

การป้องกันและฟื้นฟูเครือข่าย

การใช้เครื่องมือการทดสอบและการวัด

Paremeter ทางเทคนิค

1 × 3 สวิทช์ ประเภท T หน่วย ตามแบบฉบับ
ความยาวคลื่นปฏิบัติการ นาโนเมตร 850nm หรือ 1310/1490 / 1550nm
การสูญเสียการแทรก เดซิเบล <0.8
การสูญเสียขึ้นอยู่กับความยาวคลื่น เดซิเบล <0.2
โพลาไรเซชันขึ้นอยู่กับการสูญเสีย เดซิเบล <0.2
ผลตอบแทนการสูญเสีย เดซิเบล SM:> 55 MM:> 40
ครอสทอล์ค เดซิเบล SM:> 55 MM:> 40
เวลาเปลี่ยน นางสาว ทั่วไป: 4 สูงสุด: 10
การทำซ้ำ เดซิเบล < ± 0.0 2
ความทนทาน รอบ > 10 ล้าน
สลับประเภท Latching / Non-Latching
การจัดการพลังงานแสง mW <500mW
แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน VDC 3V หรือ 5V
อุณหภูมิในการทำงาน -5 ~ + 70
อุณหภูมิการเก็บรักษา -40 ~ + 85
ประเภทไฟเบอร์ / ไฟเบอร์ SM / MM
ขนาดแพ็คเกจ มิลลิเมตร 27L x 23W x 8.2H

Pins

1X3 index.jpg

เส้นทางแสง

1x3.png

ขนาด

1x3 optical switch.png

ติดตั้งระบบไฟฟ้า

ข้อมูลจำเพาะ แรงดันไฟฟ้า ปัจจุบัน ความต้านทาน
5V latching 4.5 ~ 5.5 V 22.2 (± 10%) mA 202.5 (± 10%) Ω
5V ไม่ใช่การล็อค 4.5 ~ 5.5 V 31 (± 10%) mA 145 (± 10%) Ω
3V ล็อค 2.7 ~ 3.3 V 33.3 (± 10%) mA 90 (± 10%) Ω
3V ไม่ล็อค 2.7 ~ 3.3 V 46.7 (± 10%) mA 64.2 (± 10%) Ω

ข้อมูลการสั่งซื้อ

X XX X X X XX X XX
โหมด ความยาวคลื่น ประเภทแรงดันไฟฟ้า รูปแบบการควบคุม ประเภทไฟเบอร์ เส้นผ่านศูนย์กลางของเส้นใย เส้นใยยาว เชื่อมต่อ

S = SM

M = MM

85 = 850nm

13 = 1310nm

15 = 1550nm

13/15 = 1,310 / 1550nm

X = อื่น ๆ

3 = 3V

5 = 5V

L = ล็อค

N = ไม่ล็อค

5 = 50/125

6 = 62.5 / 125

9 = 9/125

X = อื่น ๆ

25 = 250um

90 = 900um

20 = 2.0mm

30 = 3.0mm

X = อื่น ๆ

1 = 1 เมตร

2 = 1.5 เมตร

X = อื่น ๆ

0 = ไม่มี

1 = FC / PC

2 = เอฟซี / APC

3 = SC / PC

4 = SC / APC

5 = ST / PC

6 = ST / APC

7 = LC / PC

8 = LC / APC

X = อื่น ๆ

รายละเอียดการติดต่อ
Gezhi Photonics Co.,Ltd

ผู้ติดต่อ: Ena Lin

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ