บริษัท จีเจอิโฟโตนิคส์ จำกัด

SFP Fiber Module --- เครือข่ายในฝันของคุณ!

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์

โมดูล CISCO SFP

อย่างดี โมดูล CISCO SFP สำหรับการขาย
อย่างดี โมดูล CISCO SFP สำหรับการขาย
Very easy to deal with, fast shipping, and the prices were excellent. What more could you ask for.

—— Charles Lundy

Very pleased with the service. Order arrived promptly and the product was exactly what I was expecting. I Will keep GEZHI Company in my Favorite List.

—— Lewis

As a repeat customer, I can testify that buyers can expect fair prices, timely deliveries usually faster than promised, and overall satisfaction with

—— Craig Sherman

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

โมดูล CISCO SFP

(45)
ประเทศจีน 1GE CWDM CISCO SFP Modules 40KM 1270~1610nm DDM/DOM Hot pluggable SFP Footprint โรงงาน

1GE CWDM CISCO SFP Modules 40KM 1270~1610nm DDM/DOM Hot pluggable SFP Footprint

CISCO 1GE CWDM SFP 40KM 1270~1610nm DDM/DOM CWDM-SFP1G-40 Product Description: The SFP transceivers are high performance, cost effective modules supporting data-rate of 1.25Gbps/2.5Gbps and 20-120km transmissio... Read More
2016-11-30 11:34:59
ประเทศจีน CISCO Fiber Optical Transceiver 4 CWDM Lane 40GBASE QSFP+ LR4 โรงงาน

CISCO Fiber Optical Transceiver 4 CWDM Lane 40GBASE QSFP+ LR4

CISCO Fiber Optical Transceiver 4 CWDM Lane 40GBASE QSFP+ LR4 1,network modules manufacturer 2,SFP Module 3,Compatible cisco,arista 4, certificate CE,Rohs Fcc 5,Switch to Switch interface Product specifications ... Read More
2016-11-30 11:04:11
ประเทศจีน 10GBASE-CWDM 10G BIDI SFP เครื่องรับส่งสัญญาณ Duplex LC 1270-1610 nm Cisco CWDM SFP โรงงาน

10GBASE-CWDM 10G BIDI SFP เครื่องรับส่งสัญญาณ Duplex LC 1270-1610 nm Cisco CWDM SFP

10GBASE-CWDM 10G BIDI SFP เครื่องรับส่งสัญญาณ Duplex LC 1270-1610 nm Cisco CWDM SFP CWDM-SFP10G-40 10GBASE-CWDM SFP + เครื่องรับส่งสัญญาณ CWDM SFP Cisco 40km SM Duplex LC 1270 ~ 1610nm ตัวแปลงสัญญาณ แบบขนาดเล็ก ... Read More
2016-11-30 11:04:11
ประเทศจีน โมดูล DDM / DOM 10G CISCO SFP 80 km ระยะทาง 10 Gigabit Ethernet Sfp + โรงงาน

โมดูล DDM / DOM 10G CISCO SFP 80 km ระยะทาง 10 Gigabit Ethernet Sfp +

โมดูล DDM / DOM 10G CISCO SFP 80 km ระยะทาง 10 Gigabit Ethernet Sfp + SFP-10G-BX80-D Cisco 10GBASE-BX 1330nm TX, 1270nm จำนวนมาก, 10.3Gbps, SM, 80km, Single LC SFP + เครื่องรับส่งสัญญาณ Cisco 10GBASE-BX 1330nm ... Read More
2016-11-30 11:04:11
ประเทศจีน 10GBASE-BX โมดูล CISCO SFP 1270nm TX / 1330nm จำนวน 10.3Gbps Single LC โรงงาน

10GBASE-BX โมดูล CISCO SFP 1270nm TX / 1330nm จำนวน 10.3Gbps Single LC

10GBASE-BX โมดูล CISCO SFP 1270nm TX / 1330nm จำนวน 10.3Gbps Single LC SFP-10G-BX80-U Cisco 10GBASE-BX 1270nm TX, 1330nm RX, 10.3Gbps, SM, 80km, Single LC SFP + เครื่องรับส่งสัญญาณ Cisco 10GBASE-BX 1270nm TX, ... Read More
2016-11-30 11:04:10
ประเทศจีน SM ระยะทาง 40 กม. CISCO SFP Modules โมดูล BIDI Cisco 10 Gig SFP โรงงาน

SM ระยะทาง 40 กม. CISCO SFP Modules โมดูล BIDI Cisco 10 Gig SFP

SM ระยะทาง 40 กม. CISCO SFP Modules โมดูล BIDI Cisco 10 Gig SFP SFP-10G-BX40-D Cisco 10GBASE-BX 1330nm TX, 1270nm จำนวนมาก, 10.3Gbps, SM, 40km, Single LC SFP + เครื่องรับส่งสัญญาณ Cisco 10GBASE-BX 1330nm TX, ... Read More
2016-11-30 11:04:10
ประเทศจีน เครื่องรับส่งข้อมูลออปติคัล 10Gb / s ของ Oracle รุ่น Datalogate 40,000 SFP + Transceiver โรงงาน

เครื่องรับส่งข้อมูลออปติคัล 10Gb / s ของ Oracle รุ่น Datalogate 40,000 SFP + Transceiver

อุปกรณ์จัดเก็บข้อมูลออปติคอลออฟติคัลขนาด 10Gb / s 40km SFP + Transceiver Modul e SFP-10G-BX40-U Cisco 10GBASE-BX 1270nm TX, 1330nm RX, 10.3Gbps, SM, 40km, Single LC SFP + เครื่องรับส่งสัญญาณ Cisco 10GBASE-BX ... Read More
2016-11-30 11:04:10
ประเทศจีน โมดูล Fibre Channel ของ Cisco 10G SFP โมดูล BIDI Cisco SFP Transceiver โรงงาน

โมดูล Fibre Channel ของ Cisco 10G SFP โมดูล BIDI Cisco SFP Transceiver

โมดูล Fibre Channel ของ Cisco 10G SFP โมดูล BIDI Cisco SFP Transceiver SFP-10G-BX20-D Cisco 10GBASE-BX 1330nm TX, 1270nm จำนวนมาก, 10.3Gbps, SM, 20km, Single LC SFP + เครื่องรับส่งสัญญาณ Cisco 10GBASE-BX 1330nm ... Read More
2016-11-30 11:04:10
ประเทศจีน เครื่องรับส่งข้อมูล 10GBASE-BX BIDI, เครื่องรับสัญญาณออปติคอล SFP + ความจุ 1330nm จำนวนมาก โรงงาน

เครื่องรับส่งข้อมูล 10GBASE-BX BIDI, เครื่องรับสัญญาณออปติคอล SFP + ความจุ 1330nm จำนวนมาก

เครื่องรับส่งข้อมูล 10GBASE-BX BIDI, เครื่องรับสัญญาณออปติคอล SFP + ความจุ 1330nm จำนวนมาก SFP-10G-BX20-U Cisco 10GBASE-BX 1270nm TX, 1330nm RX, 10.3Gbps, SM, 20km, Single LC SFP + เครื่องรับส่งสัญญาณ Cisco ... Read More
2016-11-30 11:04:10
ประเทศจีน 10.3Gbps Gigabit Ethernet CISCO SFP Modules 1270nm RX ระยะทาง 10 กม โรงงาน

10.3Gbps Gigabit Ethernet CISCO SFP Modules 1270nm RX ระยะทาง 10 กม

10.3Gbps Gigabit Ethernet CISCO SFP Modules 1270nm RX ระยะทาง 10 กม Cisco 10GBASE-BX 1330nm TX, 1270nm RX, 10.3Gbps, SM, 10km, Single LC SFP + Transceivers มีการใช้งานร่วมกันได้ 100% และมีฟังก์ชั่นในอุปกรณ์ที่ต... Read More
2016-11-30 11:04:10
Page 1 of 5|< 1 2 3 4 5 >|