บริษัท จีเจอิโฟโตนิคส์ จำกัด

SFP Fiber Module --- เครือข่ายในฝันของคุณ!

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์โมดูลไฟเบอร์ SFP

1000BASE-LX LC โมดูลไฟเบอร์ SFP

อย่างดี CWDM Muux Demux สำหรับการขาย
อย่างดี CWDM Muux Demux สำหรับการขาย
Very easy to deal with, fast shipping, and the prices were excellent. What more could you ask for.

—— Charles Lundy

Very pleased with the service. Order arrived promptly and the product was exactly what I was expecting. I Will keep GEZHI Company in my Favorite List.

—— Lewis

As a repeat customer, I can testify that buyers can expect fair prices, timely deliveries usually faster than promised, and overall satisfaction with

—— Craig Sherman

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

1000BASE-LX LC โมดูลไฟเบอร์ SFP

ประเทศจีน 1000BASE-LX LC โมดูลไฟเบอร์ SFP ผู้ผลิต
1000BASE-LX LC โมดูลไฟเบอร์ SFP ผู้ผลิต 1000BASE-LX LC โมดูลไฟเบอร์ SFP ผู้ผลิต 1000BASE-LX LC โมดูลไฟเบอร์ SFP ผู้ผลิต 1000BASE-LX LC โมดูลไฟเบอร์ SFP ผู้ผลิต 1000BASE-LX LC โมดูลไฟเบอร์ SFP ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  1000BASE-LX LC โมดูลไฟเบอร์ SFP

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: GEZHI or Neuter, OEM
ได้รับการรับรอง: CE/FCC/RoHS/TUV/UL
หมายเลขรุ่น: GS-1231-L1CD

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: Get Latest Price
รายละเอียดการบรรจุ: 10 หรือ 20pcs ในถาดพลาสติก
เวลาการส่งมอบ: 1 ~ 3 วันหลังจากชำระเงิน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, Paypal, Western Union
สามารถในการผลิต: 60,000 ชิ้นต่อเดือน
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
ชื่อสินค้า: ตัวรับส่งสัญญาณออฟติคัล SFP ความยาวคลื่น: 1310nm
เชื่อมต่อ: LC Datarate: 1.25Gbps
ระยะทาง: 10km DDM / DOM: ใช่

1000BASE-LX LC โมดูลไฟเบอร์ SFP

ตัวแปลงอินเทอร์เฟซ Gigabit แบบเสียบขนาดเล็ก (SFP) ของ GEZHI Photonics เป็นอุปกรณ์อินพุต / เอาท์พุตแบบถอดเปลี่ยนได้ที่เสียบเข้ากับพอร์ตหรือช่องเสียบ Gigabit Ethernet เชื่อมต่อพอร์ตกับเครือข่าย SFPs สามารถใช้และแลกเปลี่ยนความหลากหลายของสวิทช์และเราเตอร์สามารถผสมผสานระหว่าง 1000BASE-T, 1000BASE-SX, 1000BASE-LX / LH, 1000BASE-EX, 1000BASE-ZX หรือ 1000BASE-BX10-D / U ในแต่ละพอร์ต

คุณสมบัติ:

  • อัตราข้อมูลคู่ของการทำงาน 1.25Gbps / 1.063Gbps
  • เลเซอร์ตรวจจับแสงเลเซอร์และ PIN รุ่น 1310nmFP สำหรับการส่งข้อมูล 10 กม
  • สอดคล้องกับ SFP MSA และ SFF-8472 พร้อมช่องรับสัญญาณแบบ duplex LC
  • การสอบเทียบภายในหรือการปรับเทียบภายนอก
  • ใช้งานร่วมกับ SONET OC-24-LR-1, RoHS
  • + 3.3V แหล่งจ่ายไฟเดี่ยว
  • ช่วงอุณหภูมิในการทำงานของ 0 ° C ถึง + 70 ° C (เชิงพาณิชย์) หรือ -40 ° C ถึง + 85 ° C (อุตสาหกรรม)

ใบสมัคร

  • อีเทอร์เน็ท Gigabit Ethernet / Fast
  • SDH / SONET / เอทีเอ็ม
  • Fibre Channel
  • อินเตอร์เฟซ Router / Server
  • สลับไปที่ส่วนติดต่อ Switch
  • ระบบส่งผ่านแสงอื่น ๆ

รายละเอียด:

P / N GS-1231-L1CD
Datarate 1.25Gbps
Wavelenght 1310nm
ระยะทาง 10km
เครื่องส่ง FP
ผู้รับ PIN
DDM / DOM ใช่
สื่อ SMF
อุณหภูมิในการทำงาน 0 ° C ถึง + 70 ° C
แบรนด์ที่ใช้งานได้ Cisco, Alcatel, HP, 3COM, Juniper, Huawei ฯลฯ ...

ความได้เปรียบในการแข่งขัน:


1. คุณภาพดีเยี่ยมและรับประกันสินค้า 3 ปี
2. การกำหนดราคาที่แข่งขันได้
3. รองรับได้เต็มรูปแบบ (CISCO / HP / Extreme / Juniper / H3C ... )
4. OEM / ODM ฉลากที่กำหนดเอง
5. เก็บสต็อคการจัดส่งที่รวดเร็ว

รายละเอียดการติดต่อ
Gezhi Photonics Co.,Ltd

ผู้ติดต่อ: Ena Lin

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)