บริษัท จีเจอิโฟโตนิคส์ จำกัด

SFP Fiber Module --- เครือข่ายในฝันของคุณ!

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์โมดูลไฟเบอร์ SFP

1000BASE-LX LC โมดูลไฟเบอร์ SFP

อย่างดี DWDM Mux Demux สำหรับการขาย
อย่างดี DWDM Mux Demux สำหรับการขาย
Very easy to deal with, fast shipping, and the prices were excellent. What more could you ask for.

—— Charles Lundy

Very pleased with the service. Order arrived promptly and the product was exactly what I was expecting. I Will keep GEZHI Company in my Favorite List.

—— Lewis

As a repeat customer, I can testify that buyers can expect fair prices, timely deliveries usually faster than promised, and overall satisfaction with

—— Craig Sherman

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

1000BASE-LX LC โมดูลไฟเบอร์ SFP

ประเทศจีน 1000BASE-LX LC โมดูลไฟเบอร์ SFP ผู้ผลิต
1000BASE-LX LC โมดูลไฟเบอร์ SFP ผู้ผลิต 1000BASE-LX LC โมดูลไฟเบอร์ SFP ผู้ผลิต 1000BASE-LX LC โมดูลไฟเบอร์ SFP ผู้ผลิต 1000BASE-LX LC โมดูลไฟเบอร์ SFP ผู้ผลิต 1000BASE-LX LC โมดูลไฟเบอร์ SFP ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  1000BASE-LX LC โมดูลไฟเบอร์ SFP

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: GEZHI or Neuter, OEM
ได้รับการรับรอง: CE/FCC/RoHS/TUV/UL
หมายเลขรุ่น: GS-1231-L1CD

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: Get Latest Price
รายละเอียดการบรรจุ: 10 หรือ 20pcs ในถาดพลาสติก
เวลาการส่งมอบ: 1 ~ 3 วันหลังจากชำระเงิน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, Paypal, Western Union
สามารถในการผลิต: 60,000 ชิ้นต่อเดือน
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
ชื่อผลิตภัณฑ์: ตัวรับส่งสัญญาณแสง SFP ความยาวคลื่น: 1310nm
เชื่อมต่อ: LC Datarate: 1.25Gbps
ระยะทาง: 10km DDM / DOM: ใช่
แสงสูง:

sfp optical transceivers

,

sfp fiber optic transceiver

โมดูลไฟเบอร์ SFP 1000BASE-LX LC

 

GEZHI Photonics Small Form-Factor Pluggable (SFP) Gigabit Interface Converter เป็นอุปกรณ์อินพุต / เอาท์พุตแบบถอดเปลี่ยนได้โดยเสียบเข้ากับพอร์ตหรือสล็อต Gigabit Ethernet ซึ่งเชื่อมโยงพอร์ตกับเครือข่ายสามารถใช้ SFP และแลกเปลี่ยนกับสวิตช์และเราเตอร์ได้หลากหลายโดยสามารถผสมกันในชุดค่าผสมระหว่าง 1000BASE-T, 1000BASE-SX, 1000BASE-LX / LH, 1000BASE-EX, 1000BASE-ZX หรือ 1000BASE-BX10-D / U แบบพอร์ตต่อพอร์ต

 

 

คุณสมบัติ:

  • อัตราข้อมูลคู่ 1.25Gbps / 1.063Gbps
  • เครื่องตรวจจับแสงเลเซอร์และ PIN 1310nmFP สำหรับการส่งผ่าน 10 กม
  • สอดคล้องกับ SFP MSA และ SFF-8472 พร้อมช่องรับ LC แบบดูเพล็กซ์
  • การสอบเทียบภายในหรือการสอบเทียบภายนอก
  • เข้ากันได้กับ SONET OC-24-LR-1, RoHS
  • + 3.3V แหล่งจ่ายไฟเดียว
  • ช่วงอุณหภูมิกรณีการทำงาน 0 ° C ถึง + 70 ° C (เชิงพาณิชย์) หรือ -40 ° C ถึง + 85 ° C (อุตสาหกรรม)

ใบสมัคร

  • Gigabit Ethernet / Fast Ethenet
  • SDH / SONET / เอทีเอ็ม
  • ไฟเบอร์แชนแนล
  • อินเทอร์เฟซเราเตอร์ / เซิร์ฟเวอร์
  • เปลี่ยนเป็นสลับอินเทอร์เฟซ
  • ระบบส่งผ่านแสงอื่น ๆ

 

รายละเอียด:

 

P / N -1231 GS-L1CD
Datarate 1.25Gbps
Wavelenght 1310nm
ระยะทาง 10km
เครื่องส่ง FP
ผู้รับ PIN
DDM / DOM ใช่
สื่อ SMF
อุณหภูมิในการทำงาน 0 ° C ถึง + 70 ° C

 

 

ความได้เปรียบในการแข่งขัน:

1. คุณภาพดีเยี่ยมและรับประกัน 3 ปี
2. ราคาที่แข่งขันได้
3. OEM / ODM ฉลากที่กำหนดเอง
4. เก็บสต็อกจัดส่งที่รวดเร็ว

 

 

รายละเอียดการติดต่อ
Gezhi Photonics Co.,Ltd

ผู้ติดต่อ: Ena Lin

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)