บริษัท จีเจอิโฟโตนิคส์ จำกัด

SFP Fiber Module --- เครือข่ายในฝันของคุณ!

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
อย่างดี CWDM Muux Demux สำหรับการขาย
อย่างดี CWDM Muux Demux สำหรับการขาย
Very easy to deal with, fast shipping, and the prices were excellent. What more could you ask for.

—— Charles Lundy

Very pleased with the service. Order arrived promptly and the product was exactly what I was expecting. I Will keep GEZHI Company in my Favorite List.

—— Lewis

As a repeat customer, I can testify that buyers can expect fair prices, timely deliveries usually faster than promised, and overall satisfaction with

—— Craig Sherman

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

DWDM Mux Demux

(25)
ประเทศจีน LGX กล่องไฟเบอร์ออฟติคัล 8 ช่อง DWDM ตัวหาร โรงงาน

LGX กล่องไฟเบอร์ออฟติคัล 8 ช่อง DWDM ตัวหาร

LGX กล่องไฟเบอร์ออฟติคัล 8 ช่อง DWDM ตัวหาร ไฟเบอร์ออปติกกล่อง 8 ช่องแบบแอลซีดีของ LGX ตัวแบ่ง DWDM ใช้เทคโนโลยีฟิลเตอร์ฟิล์มบางเพื่อมัลติเพล็กซ์และ demultiplex 8 ช่องสัญญาณความยาวคลื่นต่างกันเป็นเส้นใยมันรองรั... Read More
2020-07-30 17:42:46
ประเทศจีน Multiplexer ไฟเบอร์ความหนาแน่น 100Ghz โรงงาน

Multiplexer ไฟเบอร์ความหนาแน่น 100Ghz

Multiplexer ไฟเบอร์ความหนาแน่น 100Ghz มัลติไฟเบอร์เพล็กเซอร์ WDM 100Ghz เป็นโมดูล multiplexer / demultiplexer ซึ่งจะใช้ในการส่งสัญญาณแสงที่มีความยาวคลื่นที่แตกต่างกันในใยแก้วนำแสงเดียวหรือเพื่อแยกช่องสัญญาณสัญญ... Read More
2020-07-30 17:25:11
ประเทศจีน LGX ประเภทบัตร 200GBF Passive DWDM Mux Demux โรงงาน

LGX ประเภทบัตร 200GBF Passive DWDM Mux Demux

LGX ประเภทบัตร 200GBF Passive DWDM Mux Demux GEZHI LGX ประเภทการ์ด 200 Ghz Passive DWDM Mux Demux Modules ใช้เทคโนโลยีฟิลเตอร์ฟิลม์แบบบางและมีความยาวคลื่นสูง, การสูญเสียที่ขึ้นกับโพลาไรเซชั่นต่ำและการแยกช่องสัญ... Read More
2020-07-30 17:05:33
ประเทศจีน Passive Multiplexer CH21 ~ CH28 1x8 DWDM Mux โรงงาน

Passive Multiplexer CH21 ~ CH28 1x8 DWDM Mux

Passive Multiplexer CH21 ~ CH28 1x8 DWDM Mux Passive Multiplexer CH21 ~ CH28 1x8 DWDM Mux มอบประโยชน์ของมัลติเพล็กเซอร์ Dense Wave Division ในโซลูชั่นแบบพาสซีฟที่สมบูรณ์ด้วยการจับคู่ชุด MUX และ DEMUX ที่ปลายแต่... Read More
2020-07-30 16:46:24
ประเทศจีน ตัวกรองไฟเบอร์ออปติกโมดูล 8CH DWDM mux demux โรงงาน

ตัวกรองไฟเบอร์ออปติกโมดูล 8CH DWDM mux demux

ตัวกรองไฟเบอร์ออปติกโมดูล 8CH DWDM mux demux Dense wavelength Division Multiplexer (DWDM) ขึ้นอยู่กับเทคนิคการกรองเมมเบรนและการออกแบบบรรจุภัณฑ์ขนาดเล็กที่ไม่ใช่โลหะฟลักซ์พันธะไมโครภายในความยาวคลื่น ITU เพื่อให้... Read More
2020-07-30 16:32:04
ประเทศจีน โมดูล AAWG แบบ Dual Fiber 32 Channel โรงงาน

โมดูล AAWG แบบ Dual Fiber 32 Channel

โมดูล AAWG แบบ Dual Fiber 32 Channel Athermal AWG (Athermal Arrayed Waveguide Grating) โมดูล Mux / DeMux เป็นส่วนหนึ่งของชุดผลิตภัณฑ์ประสิทธิภาพสูงที่ใช้เทคโนโลยีระนาบซิลิกา - ออน - ซิลิคอน มันทำงานที่ระยะห่าง ... Read More
2020-07-29 14:42:13
ประเทศจีน DWDM Mux / Demux 8CH with 1310nm & monitor port , 100 GHz ABS Pigtailed Module โรงงาน

DWDM Mux / Demux 8CH with 1310nm & monitor port , 100 GHz ABS Pigtailed Module

DWDM Mux/Demux 8CH with 1310nm & monitor port Description: CWDM and DWDM technologies provide an effective way to share one pair of fiber strands and put together various communications interfaces like: 10G, ... Read More
2017-02-27 09:58:03
ประเทศจีน Passive product DWDM Mux Demux 100G 40CH Arrayed Waveguide Grating for WDM Network โรงงาน

Passive product DWDM Mux Demux 100G 40CH Arrayed Waveguide Grating for WDM Network

40 CH 100G AWG Module Arrayed Waveguide Grating for WDM Network Features: ▶Narrow and accurate channel spacing ▶​Large channel number ▶​Polarization insensitivity ▶​High stability and reliability Applications: ... Read More
2017-01-03 10:44:39
ประเทศจีน Passive Optical DWDM Mux Demux Module 200Ghz Multiplexer and Demultiplexer โรงงาน

Passive Optical DWDM Mux Demux Module 200Ghz Multiplexer and Demultiplexer

Passive Optical DWDM system Mux Module 200Ghz Multiplexer and Demultiplexer GEZHI DWDM MUX DEMUX Modules with 50GHz/100GHz/200GHz channel spacing can be used to combine or separate wavelength channels at ... Read More
2016-11-01 11:19:01
ประเทศจีน Dense WDM Mux Demux Module box 4 Channel LC/PC Optical DWDM System โรงงาน

Dense WDM Mux Demux Module box 4 Channel LC/PC Optical DWDM System

Dense WDM Mux Demux Module box 4 Channel LC/PC Optical DWDM System GEZHI Photonics offers high performance 200 GHz Dense WDM Multiplexers and Demultiplexers for ITU channel spacing applications. Thin fim filter ... Read More
2016-11-01 11:17:57
Page 1 of 3|< 1 2 3 >|