บริษัท จีเจอิโฟโตนิคส์ จำกัด

SFP Fiber Module --- เครือข่ายในฝันของคุณ!

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์โมดูลไฟเบอร์ SFP

ตัวรับสัญญาณออฟติคัล 1000BASE-SX SFP

อย่างดี DWDM Mux Demux สำหรับการขาย
อย่างดี DWDM Mux Demux สำหรับการขาย
Very easy to deal with, fast shipping, and the prices were excellent. What more could you ask for.

—— Charles Lundy

Very pleased with the service. Order arrived promptly and the product was exactly what I was expecting. I Will keep GEZHI Company in my Favorite List.

—— Lewis

As a repeat customer, I can testify that buyers can expect fair prices, timely deliveries usually faster than promised, and overall satisfaction with

—— Craig Sherman

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

ตัวรับสัญญาณออฟติคัล 1000BASE-SX SFP

ประเทศจีน ตัวรับสัญญาณออฟติคัล 1000BASE-SX SFP ผู้ผลิต
ตัวรับสัญญาณออฟติคัล 1000BASE-SX SFP ผู้ผลิต ตัวรับสัญญาณออฟติคัล 1000BASE-SX SFP ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  ตัวรับสัญญาณออฟติคัล 1000BASE-SX SFP

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: GEZHI or OEM
ได้รับการรับรอง: CE/FCC/RoHS/TUV/UL
หมายเลขรุ่น: GS-1285-05CD

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: Get Latest Price
รายละเอียดการบรรจุ: 10 หรือ 20pcs ในถาดพลาสติก
เวลาการส่งมอบ: 1 ~ 3 วันหลังจากชำระเงิน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, Paypal, Western Union
สามารถในการผลิต: 60,000 ชิ้นต่อเดือน
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
ชื่อผลิตภัณฑ์: ตัวรับส่งสัญญาณแสง SFP Datarate: 1.25Gbps
ความยาวคลื่น: 850nm ระยะทาง: 550meter
เชื่อมต่อ: LC DDM / DOM: ใช่
แสงสูง:

sfp optical transceivers

,

sfp fiber optic transceiver

ตัวรับส่งสัญญาณออปติคัล SFP 1000BASE-SX

 

GEZHI Photonics Small Form-Factor Pluggable (SFP) Gigabit Interface Converter เป็นอุปกรณ์อินพุต / เอาท์พุตแบบถอดเปลี่ยนได้โดยเสียบเข้ากับพอร์ตหรือสล็อต Gigabit Ethernet ซึ่งเชื่อมโยงพอร์ตกับเครือข่าย

 

คุณสมบัติ:

  • อัตราข้อมูลคู่ 1.25Gbps / 1.063Gbps
  • เครื่องตรวจจับแสงเลเซอร์ VCSEL 850 นาโนเมตรและ PIN สำหรับการส่งผ่าน 550 เมตร
  • การสอบเทียบภายในหรือการสอบเทียบภายนอก
  • + 3.3V แหล่งจ่ายไฟเดียว
  • ช่วงอุณหภูมิกรณีการทำงาน 0 ° C ถึง + 70 ° C (เชิงพาณิชย์) หรือ -40 ° C ถึง + 85 ° C (อุตสาหกรรม)

ใบสมัคร

  • Gigabit Ethernet / Fast Ethenet
  • SDH / SONET / เอทีเอ็ม
  • ไฟเบอร์แชนแนล
  • เปลี่ยนเป็นสลับอินเทอร์เฟซ
  • อินเทอร์เฟซเราเตอร์ / เซิร์ฟเวอร์
  • ระบบส่งผ่านแสงอื่น ๆ

 

รายละเอียด:

 

P / N GS-1285-05CD
Datarate 1.25Gbps
Wavelenght 850nm
ระยะทาง 550meter
เครื่องส่ง VCSEL
ผู้รับ PIN
DDM / DOM ใช่
สื่อ MMF
อุณหภูมิในการทำงาน 0 ° C ถึง + 70 ° C

 

 

ความได้เปรียบในการแข่งขัน:

1. คุณภาพดีเยี่ยมและรับประกัน 3 ปี
2. ราคาที่แข่งขันได้
3. OEM / ODM ฉลากที่กำหนดเอง
4. เก็บสต็อกจัดส่งที่รวดเร็ว

 

ตัวรับสัญญาณออฟติคัล 1000BASE-SX SFP

 

 

รายละเอียดการติดต่อ
Gezhi Photonics Co.,Ltd

ผู้ติดต่อ: Ena Lin

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)