บริษัท จีเจอิโฟโตนิคส์ จำกัด

SFP Fiber Module --- เครือข่ายในฝันของคุณ!

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์โมดูลไฟเบอร์ SFP

จูนิเปอร์ที่เข้ากันได้ 220m โมดูล SFP ที่รองรับ 10GBASE-LRM ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์แบบมัลติ

อย่างดี CWDM Muux Demux สำหรับการขาย
อย่างดี CWDM Muux Demux สำหรับการขาย
Very easy to deal with, fast shipping, and the prices were excellent. What more could you ask for.

—— Charles Lundy

Very pleased with the service. Order arrived promptly and the product was exactly what I was expecting. I Will keep GEZHI Company in my Favorite List.

—— Lewis

As a repeat customer, I can testify that buyers can expect fair prices, timely deliveries usually faster than promised, and overall satisfaction with

—— Craig Sherman

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

จูนิเปอร์ที่เข้ากันได้ 220m โมดูล SFP ที่รองรับ 10GBASE-LRM ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์แบบมัลติ

ประเทศจีน จูนิเปอร์ที่เข้ากันได้ 220m โมดูล SFP ที่รองรับ 10GBASE-LRM ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์แบบมัลติ ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  จูนิเปอร์ที่เข้ากันได้ 220m โมดูล SFP ที่รองรับ 10GBASE-LRM ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์แบบมัลติ

รายละเอียดสินค้า:

Place of Origin: China
ชื่อแบรนด์: GEZHI or OEM
ได้รับการรับรอง: CE/FCC/RoHS/TUV/UL
Model Number: EX-SFP-10GE-LRM

การชำระเงิน:

Minimum Order Quantity: 1pcs
ราคา: Get Latest Price
Packaging Details: 10 or 20pcs in Plastic tray
Delivery Time: 1~3working days after payment
Payment Terms: T/T, Paypal,Western Union
Supply Ability: 60,000pcs per month
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
ชื่อผลิตภัณฑ์: SFP Mini-GBIC Transceiver Datarate: 10GBase-LRM
ความยาวคลื่น: 1310nm ระยะทาง: 2km
เชื่อมต่อ: LC Duplex ระบบ: EX4550-32T-AFO Switch
แสงสูง:

sfp optical transceivers

,

sfp transceiver modules

220m เข้ากันได้ โมดูล Juniper SFP ที่รองรับ 10GBASE-LRM ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์แบบมัลติ

 

 

เข้ากันได้ EX-SFP-10GE-LRM


เข้ากันได้ จูนิเปอร์ SFP + 10GBASE-LRM, ตัวเชื่อมต่อ LC, 1310nm, การเข้าถึง 220 เมตรบนมัลติไฟเบอร์โหมด

 

GEZHI is the manufacturer of Compatible Juniper SFP+ LRM EX-SFP-10GE-LRM 10GBASE-LRM SFP+ transceiver module for MMF and SMF, 1310-nm wavelength, 220m, LC duplex connector . GEZHI เป็นผู้ผลิตจูนิเปอร์ SFP + LRM EX-SFP-10GE-LRM รองรับ 10GBASE-LRM SFP + โมดูลรับส่งสัญญาณสำหรับ MMF และ SMF ความยาวคลื่น 1310-nm, 220m, LC We have ready stock for EX-SFP-10GE-LRMand can ship it out in two business days. เรามีสต็อกพร้อมสำหรับ EX-SFP-10GE-LR และสามารถจัดส่งได้ภายในสองวันทำการ

 

เรารับประกันโมดูลตัวรับส่งสัญญาณ EX-SFP-10GE-LRM ที่เข้ากันได้เพื่อทำงานในระบบของคุณและโมดูลตัวรับส่งสัญญาณ EX-SFP-10GE-LRM ทั้งหมดของเรามาพร้อมกับการรับประกันตลอดชีวิต

 

The Compatible EX-SFP-10GE-LRM is a Class 1 laser product. เข้ากันได้ EX-SFP-10GE-LRM เป็นผลิตภัณฑ์เลเซอร์ Class 1 It fully complies with the multi-sourcing agreement (MSA) which enables it to work in all MSA compliant platforms. เป็นไปตามข้อตกลงการจัดหาหลายแหล่ง (MSA) อย่างเต็มที่ซึ่งช่วยให้สามารถทำงานในแพลตฟอร์มที่สอดคล้องกับ MSA ทั้งหมด The EX-SFP-10GE-LRM must be operatred within the specified temperature and voltage limits. EX-SFP-10GE-LRM จะต้องดำเนินการภายในอุณหภูมิและขีด จำกัด แรงดันไฟฟ้าที่ระบุ The optical ports of the module shall be terminated with an optical connector or with a dust plug. พอร์ตแสงของโมดูลจะถูกยกเลิกด้วยขั้วต่อออปติคัลหรือปลั๊กฝุ่น

 

คุณสมบัติ:

 

♦การเชื่อมต่อแบบออปติคัลสอดคล้องกับ IEEE 802.3ae

อินเตอร์เฟสไฟฟ้าสอดคล้องกับ SFF-8431

ร้อนแรง

เครื่องส่งสัญญาณ FP 1310nm เครื่องตรวจจับภาพถ่าย PIN ใช้อุณหภูมิเคส: 0 ถึง 70 ° C

การใช้พลังงานต่ำ

ใช้งานได้สำหรับการเชื่อมต่อ 2 กม. MMF

ตัวเรือนโลหะทั้งหมดเพื่อประสิทธิภาพ EMI ที่เหนือกว่า

เฟิร์มแวร์ขั้นสูงช่วยให้ข้อมูลการเข้ารหัสระบบลูกค้าจะถูกเก็บไว้ในตัวรับส่งสัญญาณ

โซลูชัน SFP + ที่คุ้มค่าช่วยเพิ่มความหนาแน่นพอร์ตและแบนด์วิดท์ที่สูงขึ้น

 

รายละเอียด:

 

P / N เข้ากันได้ EX-SFP-10GE-LRM
Datarate 10Gb / s
Wavelenght 1310nm
ระยะทาง 2km
เครื่องส่ง FP
ผู้รับ PIN
DDM / DOM ใช่
สื่อ MMF
อุณหภูมิในการทำงาน 0 ° C ถึง + 70 ° C
แบรนด์ที่มีจำหน่าย , Alcatel ,, 3COM, Juniper, Huawei ฯลฯ ...

 

 

ความได้เปรียบในการแข่งขัน:


1. คุณภาพดีและรับประกัน 3 ปี
2. ราคาที่แข่งขันได้
3. ใช้งานร่วมกันได้เต็มรูปแบบ (// Extreme / Juniper / H3C …)
4. OEM / ODM ฉลากที่กำหนดเอง
5. เก็บสต็อกจัดส่งที่รวดเร็ว

 

จูนิเปอร์ที่เข้ากันได้ 220m โมดูล SFP ที่รองรับ 10GBASE-LRM ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์แบบมัลติ

รายละเอียดการติดต่อ
Gezhi Photonics Co.,Ltd

ผู้ติดต่อ: Ena Lin

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ