บริษัท จีเจอิโฟโตนิคส์ จำกัด

SFP Fiber Module --- เครือข่ายในฝันของคุณ!

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์โมดูลไฟเบอร์ SFP

10GBASE-ER โมดูล Juniper SFP ที่รองรับ 1550nm, 40km SFP ตัวรับส่งสัญญาณแสง

อย่างดี CWDM Muux Demux สำหรับการขาย
อย่างดี CWDM Muux Demux สำหรับการขาย
Very easy to deal with, fast shipping, and the prices were excellent. What more could you ask for.

—— Charles Lundy

Very pleased with the service. Order arrived promptly and the product was exactly what I was expecting. I Will keep GEZHI Company in my Favorite List.

—— Lewis

As a repeat customer, I can testify that buyers can expect fair prices, timely deliveries usually faster than promised, and overall satisfaction with

—— Craig Sherman

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

10GBASE-ER โมดูล Juniper SFP ที่รองรับ 1550nm, 40km SFP ตัวรับส่งสัญญาณแสง

ประเทศจีน 10GBASE-ER โมดูล Juniper SFP ที่รองรับ 1550nm, 40km SFP ตัวรับส่งสัญญาณแสง ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  10GBASE-ER โมดูล Juniper SFP ที่รองรับ 1550nm, 40km SFP ตัวรับส่งสัญญาณแสง

รายละเอียดสินค้า:

Place of Origin: China
ชื่อแบรนด์: GEZHI or OEM
ได้รับการรับรอง: CE/FCC/RoHS/TUV/UL
Model Number: EX-SFP-10GE-ER

การชำระเงิน:

Minimum Order Quantity: 1pcs
ราคา: Get Latest Price
Packaging Details: 10 or 20pcs in Plastic tray
Delivery Time: 1~3working days after payment
Payment Terms: T/T, Paypal,Western Union
Supply Ability: 60,000pcs per month
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
ชื่อผลิตภัณฑ์: SFP เป็น Ethernet Adapter Datarate: 10GBase-ER
ความยาวคลื่น: 1550nm ระยะทาง: 40km
เชื่อมต่อ: LC คู่ ระบบ: สวิตช์อีเธอร์เน็ต EX4500
แสงสูง:

sfp fiber optic transceiver

,

sfp transceiver modules

10GBASE-ER เข้ากันได้ โมดูลจูนิเปอร์ SFP 1550nm, 40km SFP ตัวรับส่งสัญญาณแสง

 

เข้ากันได้ EX-SFP-10GE-ER

 

เข้ากันได้ จูนิเปอร์ SFP + ตัวรับส่งสัญญาณแสง 10GBASE-ER, 1550nm, 40km ถึงบนขั้วต่อ LC โหมดเส้นใยเดียว

 

GEZHI is the manufacturer of Compatible Juniper SFP+ ER EX-SFP-10GE-ER for SMF, 1550-nm, 40km, LC duplex connector . GEZHI เป็นผู้ผลิตตัวเชื่อมต่อ Juniper SFP + ER EX-SFP-10GE-ER สำหรับ SMF, 1550-nm, 40km, LC We have ready stock for EX-SFP-10GE-ER and can ship it out in two business days. เรามีสต็อกพร้อมสำหรับ EX-SFP-10GE-ER และสามารถจัดส่งภายในสองวันทำการ

 

เรารับประกันโมดูลตัวรับส่งสัญญาณ EX-SFP-10GE-ER ที่รองรับการทำงานในระบบของคุณและโมดูลตัวรับส่งสัญญาณ EX-SFP-10GE-ER ทั้งหมดของเรามาพร้อมกับการรับประกันตลอดชีวิต

 

The Compatible EX-SFP-10GE-ER is a Class 1 laser product. เข้ากันได้ EX-SFP-10GE-ER เป็นผลิตภัณฑ์เลเซอร์ Class 1 It fully complies with the multi-sourcing agreement (MSA) which enables it to work in all MSA compliant platforms. เป็นไปตามข้อตกลงการจัดหาหลายแหล่ง (MSA) อย่างเต็มที่ซึ่งช่วยให้สามารถทำงานในแพลตฟอร์มที่สอดคล้องกับ MSA ทั้งหมด The Compatible EX-SFP-10GE-ER must be operatred within the specified temperature and voltage limits. EX-SFP-10GE-ER ที่ใช้งานร่วมกันได้จะต้องถูกดำเนินการภายในอุณหภูมิและขีด จำกัด แรงดันไฟฟ้าที่ระบุ The optical ports of the module shall be terminated with an optical connector or with a dust plug. พอร์ตแสงของโมดูลจะถูกยกเลิกด้วยขั้วต่อออปติคัลหรือปลั๊กฝุ่น

 

คุณสมบัติ:

 

♦สอดคล้องกับ SFF-8431 และ IEE802.3ae

เลือกอัตราข้อมูลได้≤4.25Gbpsหรือ 9.95Gbps ถึง 11.3Gbps บิตเรท

ระบายความร้อนด้วยเครื่องส่ง EML และตัวรับ PIN

ลิงค์มีความยาวสูงสุด 40 กม

การกระจายพลังงานต่ำสุด 1.5W สูงสุด

♦-5ºCถึง70ºCอุณหภูมิเคส

♦แหล่งจ่ายไฟเดี่ยว 3.3 โวลต์

การวินิจฉัยประสิทธิภาพการตรวจสอบอุณหภูมิโมดูลแรงดันไฟฟ้าปัจจุบันเลเซอร์อคติส่งพลังงานแสงรับพลังงานแสง

♦ได้มาตรฐาน RoHS และนำฟรี

 

รายละเอียด:

 

P / N เข้ากันได้ EX-SFP-10GE-ER
Datarate 10Gb / s
Wavelenght 1550nm
ระยะทาง 40km
เครื่องส่ง EML
ผู้รับ PIN
DDM / DOM ใช่
สื่อ SMF
อุณหภูมิในการทำงาน 0 ° C ถึง + 70 ° C
แบรนด์ที่มีจำหน่าย , Alcatel ,, 3COM, Juniper, Huawei ฯลฯ ...

 

 

ความได้เปรียบในการแข่งขัน:


1. คุณภาพดีและรับประกัน 3 ปี
2. ราคาที่แข่งขันได้
3. ใช้งานร่วมกันได้เต็มรูปแบบ (// Extreme / Juniper / H3C …)
4. OEM / ODM ฉลากที่กำหนดเอง
5. เก็บสต็อกจัดส่งที่รวดเร็ว

 

10GBASE-ER โมดูล Juniper SFP ที่รองรับ 1550nm, 40km SFP ตัวรับส่งสัญญาณแสง

รายละเอียดการติดต่อ
Gezhi Photonics Co.,Ltd

ผู้ติดต่อ: Ena Lin

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ