บริษัท จีเจอิโฟโตนิคส์ จำกัด

SFP Fiber Module --- เครือข่ายในฝันของคุณ!

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์โมดูลไฟเบอร์ SFP

1000BASE - CWDM SMF SFP โมดูลไฟเบอร์ 1470nm 80km ตัวส่งสัญญาณไฟเบอร์โหมดเดียว

อย่างดี CWDM Muux Demux สำหรับการขาย
อย่างดี CWDM Muux Demux สำหรับการขาย
Very easy to deal with, fast shipping, and the prices were excellent. What more could you ask for.

—— Charles Lundy

Very pleased with the service. Order arrived promptly and the product was exactly what I was expecting. I Will keep GEZHI Company in my Favorite List.

—— Lewis

As a repeat customer, I can testify that buyers can expect fair prices, timely deliveries usually faster than promised, and overall satisfaction with

—— Craig Sherman

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

1000BASE - CWDM SMF SFP โมดูลไฟเบอร์ 1470nm 80km ตัวส่งสัญญาณไฟเบอร์โหมดเดียว

ประเทศจีน 1000BASE - CWDM SMF SFP โมดูลไฟเบอร์ 1470nm 80km ตัวส่งสัญญาณไฟเบอร์โหมดเดียว ผู้ผลิต
1000BASE - CWDM SMF SFP โมดูลไฟเบอร์ 1470nm 80km ตัวส่งสัญญาณไฟเบอร์โหมดเดียว ผู้ผลิต 1000BASE - CWDM SMF SFP โมดูลไฟเบอร์ 1470nm 80km ตัวส่งสัญญาณไฟเบอร์โหมดเดียว ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  1000BASE - CWDM SMF SFP โมดูลไฟเบอร์ 1470nm 80km ตัวส่งสัญญาณไฟเบอร์โหมดเดียว

รายละเอียดสินค้า:

Place of Origin: China
ชื่อแบรนด์: Gezhi
ได้รับการรับรอง: CE,RoHs,FCC
Model Number: GSC-12xx-L8C(D)

การชำระเงิน:

Minimum Order Quantity: 1 pieces
ราคา: Get Latest Price
Packaging Details: According to quantity ,we can offer 1 by one in box ,or 10pcs in plastic box or 20pcs.
Delivery Time: 1~4 work days
Payment Terms: L/C, T/T
Supply Ability: 60000 Piece/Pieces per month
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
การเข้าถึง: 80km ความยาวคลื่น: 1470nm
ไฟเบอร์ / เคเบิ้ล: ชนิดเดียวโหมด ไฟเบอร์: (SMF)
เชื่อมต่อ: ตัวเชื่อมต่อ LC LC

 

1000BASE - CWDM SMF SFP โมดูลไฟเบอร์ 1470nm 80km ไฟเบอร์ transceivers โหมดเดียว

 

 

GSC-12xx-L8C (D)

1.25Gbps CWDM SFP ตัวรับส่งสัญญาณแสงเข้าถึง 80km

 

คุณสมบัติ:

♦ Data-rate 1.25Gbps สำหรับการใช้งาน

♦ 18 CWDM DFB wavelengths laser และ PIN photodetector สำหรับการส่ง 80km

♦สอดคล้องกับ SFP MSA และ SFF-8472 พร้อมรองรับ LC เพล็กซ์

♦ Digital Diagnostic Monitoring: การสอบเทียบภายในหรือการสอบเทียบภายนอก

♦เข้ากันได้กับ SONET OC-24-LR-1

♦เข้ากันได้กับ RoHS

♦ + 3.3V แหล่งจ่ายไฟเดียว

♦ช่วงอุณหภูมิการทำงานของ 0 ° C ถึง + 70 ° C (เชิงพาณิชย์)

 

การประยุกต์ใช้งาน:

♦ Gigabit Ethernet

♦ช่องไฟเบอร์

♦ Switch เป็น Switch interface

♦การประยุกต์ backplane เปลี่ยน

♦เราเตอร์ / เซิร์ฟเวอร์อินเตอร์เฟส

♦ระบบส่งกำลังแสงอื่น ๆ

 

รายละเอียด:

ตัวรับส่งสัญญาณ SFP เป็นโมดูลประสิทธิภาพสูงคุ้มค่ารองรับอัตราการส่งข้อมูล 1.25Gbps และระยะการส่ง 80km ด้วย SMF
The transceiver consists of three sections: an uncooled CWDM DFB laser transmitter, a PIN photodiode integrated with a trans-impedance preamplifier (TIA) and MCU control unit. ตัวรับส่งสัญญาณประกอบด้วยสามส่วน: เครื่องส่งสัญญาณเลเซอร์ CWDM DFB ที่ไม่ได้รับการเข้ารหัส, โฟโตไดโอด PIN ที่รวมเข้ากับชุด preamplifier ทรานส์อิมพิแดนซ์ (TIA) และชุดควบคุม MCU All modules satisfy class I laser safety requirements. โมดูลทั้งหมดเป็นไปตามข้อกำหนดด้านความปลอดภัยของเลเซอร์ระดับ I
The transceivers are compatible with SFP Multi-Source Agreement (MSA) and SFF-8472. ตัวรับส่งสัญญาณเข้ากันได้กับข้อตกลง SFP Multi-Source (MSA) และ SFF-8472 For further information, please refer to SFP MSA. สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมโปรดดูที่ SFP MSA

 

มิติทางกล:

 

1000BASE - CWDM SMF SFP โมดูลไฟเบอร์ 1470nm 80km ตัวส่งสัญญาณไฟเบอร์โหมดเดียว

ข้อมูลการสั่งซื้อ::

ส่วนจำนวน รายละเอียดสินค้า
GSC-12xx-L8C CWDM SFP, 1270nm ~ 1610nm, 1.25Gbps, 80km, 0ºC ~ + 70ºC
GSC-12xx-L8CD CWDM SFP, 1270nm ~ 1610nm, 1.25Gbps, 80km, 0ºC ~ + 70ºC, ด้วยการตรวจสอบวินิจฉัยแบบดิจิตอล

รายละเอียดการติดต่อ
Gezhi Photonics Co.,Ltd

ผู้ติดต่อ: Ariel Yuan

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ