บริษัท จีเจอิโฟโตนิคส์ จำกัด

SFP Fiber Module --- เครือข่ายในฝันของคุณ!

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์โมดูลไฟเบอร์ SFP

เข้ากันได้จูนิเปอร์ SFP-GE40KM-1000Base EX sfp โมดูลรับส่งสัญญาณใยแก้วนำแสง lc เชื่อมต่อ 40 กิโลเมตร 1310 นาโนเมตร

อย่างดี CWDM Muux Demux สำหรับการขาย
อย่างดี CWDM Muux Demux สำหรับการขาย
Very easy to deal with, fast shipping, and the prices were excellent. What more could you ask for.

—— Charles Lundy

Very pleased with the service. Order arrived promptly and the product was exactly what I was expecting. I Will keep GEZHI Company in my Favorite List.

—— Lewis

As a repeat customer, I can testify that buyers can expect fair prices, timely deliveries usually faster than promised, and overall satisfaction with

—— Craig Sherman

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

เข้ากันได้จูนิเปอร์ SFP-GE40KM-1000Base EX sfp โมดูลรับส่งสัญญาณใยแก้วนำแสง lc เชื่อมต่อ 40 กิโลเมตร 1310 นาโนเมตร

ประเทศจีน เข้ากันได้จูนิเปอร์ SFP-GE40KM-1000Base EX sfp โมดูลรับส่งสัญญาณใยแก้วนำแสง lc เชื่อมต่อ 40 กิโลเมตร 1310 นาโนเมตร ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  เข้ากันได้จูนิเปอร์ SFP-GE40KM-1000Base EX sfp โมดูลรับส่งสัญญาณใยแก้วนำแสง lc เชื่อมต่อ 40 กิโลเมตร 1310 นาโนเมตร

รายละเอียดสินค้า:

Place of Origin: China
ชื่อแบรนด์: GEZHI or OEM
ได้รับการรับรอง: CE/FCC/RoHS/TUV/UL
หมายเลขรุ่น: เข้ากันได้ EX-SFP-1GE-ER

การชำระเงิน:

Minimum Order Quantity: 1pcs
ราคา: Get Latest Price
Packaging Details: 10 or 20pcs in Plastic tray
Delivery Time: 1~3working days after payment
Payment Terms: T/T, Western Union
Supply Ability: 60,000pcs per month
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
ฟอร์มแฟคเตอร์: SFP พอร์ตอินเตอร์เฟส: 1 x 1.25GBase LC
อัตราการส่งข้อมูล: 1.25 Gbps ความยาวคลื่น: 1310 นาโนเมตร
ระยะทาง: 40 กม. (24.9 ไมล์) break: ใช่
แสงสูง:

sfp optical transceivers

,

sfp transceiver modules

เข้ากันได้ SFP-GE40KM

 

1000Base EX LC 40 Km 1310 nm SFP transceiver

 

 

ลักษณะ

 

ตัวรับส่งสัญญาณ SFP เป็นโมดูลประสิทธิภาพสูงคุ้มค่ารองรับอัตราข้อมูลคู่ที่ 1.25Gbps / 1.0625Gbps และระยะการส่ง 40km ด้วย SMF

The transceiver consists of three sections: a DFB laser transmitter, a PIN photodiode integrated with a trans-impedance preamplifier (TIA) and MCU control unit. ตัวรับส่งสัญญาณประกอบด้วยสามส่วนคือเครื่องส่งสัญญาณเลเซอร์ DFB, โฟโตไดโอด PIN ที่รวมเข้ากับ preamplifier preamplifier (TIA) และชุดควบคุม MCU All modules satisfy class I laser safety requirements. โมดูลทั้งหมดเป็นไปตามข้อกำหนดด้านความปลอดภัยของเลเซอร์ระดับ I

The transceivers are compatible with SFP Multi-Source Agreement (MSA) and SFF-8472. ตัวรับส่งสัญญาณเข้ากันได้กับข้อตกลง SFP Multi-Source (MSA) และ SFF-8472 For further information, please refer to SFP MSA. สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมโปรดดูที่ SFP MSA

 

คุณสมบัติ:

 

♦อัตราการส่งข้อมูลคู่ของ 1.25Gbps / 1.063Gbps

เลเซอร์ 1310nmDFB และตัวตรวจจับ PIN สำหรับการส่ง 40km

สอดคล้องกับ SFP MSA และ SFF-8472 พร้อมรองรับ LC แบบดูเพล็กซ์

ตรวจสอบวินิจฉัยดิจิตอล:

การสอบเทียบภายในหรือการสอบเทียบภายนอก

เข้ากันได้กับ SONET OC-24-LR-1

เข้ากันได้กับ RoHS

+ 3.3V แหล่งจ่ายไฟเดียว

ช่วงอุณหภูมิการทำงาน 0 ° C ถึง + 70 ° C (เชิงพาณิชย์) หรือ -40 ° C ถึง + 85 ° C (อุตสาหกรรม)

 

การใช้งาน:

 

Gigabit Ethernet

ช่องไฟเบอร์

สลับเป็นสลับส่วนต่อประสาน

เปลี่ยนแอปพลิเคชั่น backplane

เราเตอร์ / เซิร์ฟเวอร์อินเตอร์เฟส

ระบบส่งกำลังแบบออปติคัลอื่น ๆ

 

ข้อมูลการสั่งซื้อ:

 

ส่วนจำนวน รายละเอียดสินค้า
GS-1231-L4C 1310nm, 1.25Gbps, 40km, 0ºC ~ + 70ºC
GS-1231-L4CD 1310nm, 1.25Gbps, 40km, 0ºC ~ + 70ºC, ด้วยการตรวจสอบวินิจฉัยแบบดิจิตอล

 

เข้ากันได้: Juniper Networks สวิตช์อีเธอร์เน็ต EX 3200 Series

 

เข้ากันได้จูนิเปอร์ SFP-GE40KM-1000Base EX sfp โมดูลรับส่งสัญญาณใยแก้วนำแสง lc เชื่อมต่อ 40 กิโลเมตร 1310 นาโนเมตร

 

เข้ากันได้จูนิเปอร์ SFP-GE40KM-1000Base EX sfp โมดูลรับส่งสัญญาณใยแก้วนำแสง lc เชื่อมต่อ 40 กิโลเมตร 1310 นาโนเมตร

รายละเอียดการติดต่อ
Gezhi Photonics Co.,Ltd

ผู้ติดต่อ: Shirley Ding

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ