บริษัท จีเจอิโฟโตนิคส์ จำกัด

SFP Fiber Module --- เครือข่ายในฝันของคุณ!

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
อย่างดี DWDM Mux Demux สำหรับการขาย
อย่างดี DWDM Mux Demux สำหรับการขาย
Very easy to deal with, fast shipping, and the prices were excellent. What more could you ask for.

—— Charles Lundy

Very pleased with the service. Order arrived promptly and the product was exactly what I was expecting. I Will keep GEZHI Company in my Favorite List.

—— Lewis

As a repeat customer, I can testify that buyers can expect fair prices, timely deliveries usually faster than promised, and overall satisfaction with

—— Craig Sherman

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

BIDI SFP Transceiver

ประเทศจีน BIDI SFP Transceiver ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  BIDI SFP Transceiver

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: GEZHI or OEM
ได้รับการรับรอง: CE/FCC/RoHS/TUV/UL
หมายเลขรุ่น: ธนาคารออมสิน-1235-03CD

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: Get Latest Price
รายละเอียดการบรรจุ: 10 หรือ 20pcs ในถาดพลาสติก
เวลาการส่งมอบ: 1 ~ 3 วันหลังจากชำระเงิน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, Paypal, Western Union
สามารถในการผลิต: 60,000 ชิ้นต่อเดือน
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
ชื่อผลิตภัณฑ์: BIDI SFP Transceiver Datarate: 1.25Gbps
ความยาวคลื่น: Tx: 1310nm / RX: 1550nm ระยะทาง: 3 กิโลเมตร
เชื่อมต่อ: LC หรือ SC DDM / DOM: ใช่
แสงสูง:

sfp fiber optic transceiver

,

sfp transceiver modules

ตัวรับส่งสัญญาณ BIDI SFP

 

 

GE 3km BIDI SFP ตัวรับส่งสัญญาณแสง Tx1310nm โหมดเดียว

 

GEZHI WDM หรือ BIDI small form-factor pluggable (SFP) เป็นตัวรับส่งสัญญาณออปติคอลขนาดกะทัดรัดโมดูลที่ใช้ในการสื่อสารด้วยแสงสำหรับทั้งการสื่อสารโทรคมนาคมและข้อมูลการสื่อสารแบบสองทิศทางออปติก BIDI 1G เป็นโมดูลที่เสียบได้สำหรับโหมด Single Mode Fast Ethernet, Gigabit, Fibre Channel, SDH / SONET

 

คุณสมบัติ

  • อัตราข้อมูลคู่ 1.25Gbps / 1.063Gbps
  • 1เครื่องตรวจจับแสงเลเซอร์และ PIN 310nm FP สำหรับการส่งผ่าน 3 กม
  • สอดคล้องกับ SFP MSA และ SFF-8472 พร้อมช่องรับ LC แบบ simplex
  • Digital Diagnostic Monitoring: การสอบเทียบภายในหรือการสอบเทียบภายนอก
  • เข้ากันได้กับ SONET OC-24-LR-1
  • เข้ากันได้กับ RoHS
  • + 3.3V แหล่งจ่ายไฟเดียว
  • ช่วงอุณหภูมิกรณีการทำงาน 0 ° C ถึง + 70 ° C (เชิงพาณิชย์)

 

ใบสมัคร

  • Gigabit Ethernet / Fast Ethenet
  • ไฟเบอร์แชนแนล
  • เปลี่ยนเป็นสลับอินเทอร์เฟซ
  • SDH / SONET / เอทีเอ็ม
  • อินเทอร์เฟซเราเตอร์ / เซิร์ฟเวอร์
  • ระบบส่งผ่านแสงอื่น ๆ

 

รายละเอียด:

 

P / N

ธนาคารออมสิน-1235-03CD

Datarate 1.25Gbps
Wavelenght

Tx: 1310nm / Rx: 1550nm

ระยะทาง 3 กิโลเมตร
เครื่องส่ง FP
ผู้รับ PIN
DDM / DOM ใช่
สื่อ SMF
อุณหภูมิในการทำงาน 0 ° C ถึง + 70 ° C

 

 

ความได้เปรียบในการแข่งขัน

1. คุณภาพดีเยี่ยมและรับประกัน 3 ปี
2. ราคาที่แข่งขันได้
3. OEM / ODM ฉลากที่กำหนดเอง
4. เก็บสต็อกจัดส่งที่รวดเร็ว

 

BIDI SFP Transceiver

 

 

รายละเอียดการติดต่อ
Gezhi Photonics Co.,Ltd

ผู้ติดต่อ: Ena Lin

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ