บริษัท จีเจอิโฟโตนิคส์ จำกัด

SFP Fiber Module --- เครือข่ายในฝันของคุณ!

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์โมดูลไฟเบอร์ SFP

CWDM SFP+ Optical Transceiver 1491nm 70 km Distance LC 10G SFP + Module

อย่างดี DWDM Mux Demux สำหรับการขาย
อย่างดี DWDM Mux Demux สำหรับการขาย
Very easy to deal with, fast shipping, and the prices were excellent. What more could you ask for.

—— Charles Lundy

Very pleased with the service. Order arrived promptly and the product was exactly what I was expecting. I Will keep GEZHI Company in my Favorite List.

—— Lewis

As a repeat customer, I can testify that buyers can expect fair prices, timely deliveries usually faster than promised, and overall satisfaction with

—— Craig Sherman

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

CWDM SFP+ Optical Transceiver 1491nm 70 km Distance LC 10G SFP + Module

ประเทศจีน CWDM SFP+ Optical Transceiver 1491nm 70 km Distance LC 10G SFP + Module ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  CWDM SFP+ Optical Transceiver 1491nm 70 km Distance LC 10G SFP + Module

รายละเอียดสินค้า:

Place of Origin: China
ชื่อแบรนด์: GEZHI or OEM
ได้รับการรับรอง: CE/FCC/RoHS/TUV/UL
หมายเลขรุ่น: /

การชำระเงิน:

Minimum Order Quantity: 1pcs
ราคา: Get Latest Price
Packaging Details: 10 or 20pcs in Plastic tray
Delivery Time: 1~3working days after payment
Payment Terms: T/T, Paypal,Western Union
Supply Ability: 60,000pcs per month
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
ชื่อผลิตภัณฑ์: ตัวรับส่งสัญญาณ SFP + CWDM Datarate: 10Gb / s
ความยาวคลื่น: CWDM 1491nm ระยะทาง: 70km
เชื่อมต่อ: LC สองหน้า DOM: กับ
แสงสูง:

sfp optical transceivers

,

sfp fiber optic transceiver

CWDM SFP + ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล 1491nm ระยะทาง 70 กม. โมดูล LC 10G SFP +

 

ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล SFP + 10G โมดูลโหมดเดี่ยว (CWDM 1,471 นาโนเมตร 90 กม. LC)

 

ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล, SFP +, 10G, โมดูลโหมดเดี่ยว (CWDM, 1,491 นาโนเมตร, 70 กม., LC) ใช้งานได้ในอุปกรณ์ที่ต้องการ

 

คุณสมบัติ:

 

♦สอดคล้องกับ SFF-8431 และ IEE802.3ae

อัตราข้อมูลที่เลือกได้≤4.25Gbpsหรือ 9.95Gbps ถึงอัตราบิต 11.3Gbps

เครื่องส่ง EML ที่ระบายความร้อนและตัวรับ APD

ความยาวลิงค์สูงสุด 80 กม

การกระจายพลังงานต่ำ 1.4W โดยทั่วไป (สูงสุด: 2W)

-5ºCถึง70ºCอุณหภูมิกรณีการทำงาน

แหล่งจ่ายไฟ 3.3V เดี่ยว

 

การตรวจสอบประสิทธิภาพการวินิจฉัยของอุณหภูมิโมดูลแรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายกระแสเลเซอร์อคติส่งพลังงานแสงรับพลังงานแสง

♦เป็นไปตาม RoHS และปราศจากสารตะกั่ว

 

ใบสมัคร

 

10GBASE-ZR ที่ 10.3125Gbps

10GBASE-ZW ที่ 9.953Gbps

ลิงค์ออปติคัลอื่น ๆ

 

รายละเอียด:

 

P / N /
Datarate 10Gb / s
Wavelenght 1491nm
ระยะทาง 70km
เครื่องส่ง EML
ผู้รับ APD
DDM / DOM ใช่
สื่อ SMF
อุณหภูมิในการทำงาน 0 ° C ถึง + 75 ° C

 

 

ความได้เปรียบในการแข่งขัน:

1. คุณภาพดีเยี่ยมและรับประกัน 3 ปี
2. ราคาที่แข่งขันได้
3. OEM / ODM ฉลากที่กำหนดเอง
4. เก็บสต็อกจัดส่งที่รวดเร็ว

 

 

รายละเอียดการติดต่อ
Gezhi Photonics Co.,Ltd

ผู้ติดต่อ: Ena Lin

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ