บริษัท จีเจอิโฟโตนิคส์ จำกัด

SFP Fiber Module --- เครือข่ายในฝันของคุณ!

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์โมดูลไฟเบอร์ SFP

SC connector Bidi Transceiver , Commercial SFP Optical Transceiver Module

อย่างดี CWDM Muux Demux สำหรับการขาย
อย่างดี CWDM Muux Demux สำหรับการขาย
Very easy to deal with, fast shipping, and the prices were excellent. What more could you ask for.

—— Charles Lundy

Very pleased with the service. Order arrived promptly and the product was exactly what I was expecting. I Will keep GEZHI Company in my Favorite List.

—— Lewis

As a repeat customer, I can testify that buyers can expect fair prices, timely deliveries usually faster than promised, and overall satisfaction with

—— Craig Sherman

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

SC connector Bidi Transceiver , Commercial SFP Optical Transceiver Module

ประเทศจีน SC connector Bidi Transceiver , Commercial SFP Optical Transceiver Module ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  SC connector Bidi Transceiver , Commercial SFP Optical Transceiver Module

รายละเอียดสินค้า:

Place of Origin: China
ชื่อแบรนด์: GEZHI or OEM
ได้รับการรับรอง: CE/FCC/RoHS/TUV/UL
Model Number: XCVR-010U49

การชำระเงิน:

Minimum Order Quantity: 1pcs
ราคา: Get Latest Price
Packaging Details: 10 or 20pcs in Plastic tray
Delivery Time: 1~3working days after payment
Payment Terms: T/T, Paypal,Western Union
Supply Ability: 60,000pcs per month
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
ชื่อผลิตภัณฑ์: ไฟเบอร์ออปติก SFP Datarate: 1.25Gbps
ความยาวคลื่น: Tx: 1490nm / RX: 1310nm ระยะทาง: 10km
เชื่อมต่อ: LC หรือ SC ใบสมัคร: การส่งผ่านเส้นใยแบบสองทิศทาง
แสงสูง:

sfp fiber optic transceiver

,

sfp transceiver modules

SC ตัวเชื่อมต่อตัวรับส่งสัญญาณ Bidi, โมดูลรับส่งสัญญาณแสง SFP เชิงพาณิชย์

 

 

XCVR-010U49

 

WDM SFP Transceiver 1G SFP, SM, TX: 1490nm, RX: 1310nm, โมดูล 10 กม.

 

The 1G SFP, SM, TX: 1490nm, RX: 1310nm, 10km Transceiver is guaranteed 100% Compatible and Functional in its intended equipments. 1G SFP, SM, TX: 1490nm, RX: 1310nm, 10km รับส่งสัญญาณรับประกัน 100% เข้ากันได้และการทำงานในอุปกรณ์ที่ตั้งใจไว้ Every XCVR-010U49 is environmentally tested in its specific port/platform prior to shipping to ensure that they are in perfect physical and working condition. XCVR-010U49 ทุกตัวผ่านการทดสอบด้านสิ่งแวดล้อมในพอร์ต / แพลตฟอร์มเฉพาะก่อนการจัดส่งเพื่อให้แน่ใจว่าพวกเขาอยู่ในสภาพร่างกายและการทำงานที่สมบูรณ์แบบ All our XCVR-010U49 transceivers come with a lifetime warranty and lifetime technical support. ตัวรับส่งสัญญาณ XCVR-010U49 ของเราทั้งหมดมาพร้อมกับการรับประกันตลอดชีวิตและการสนับสนุนทางเทคนิคตลอดชีวิต

 

GEZHI มีโมดูลตัวรับส่งสัญญาณที่เข้ากันได้ XCVR-010U49 ในสต็อก

 

If you have any questions about this 1G SFP, SM, TX: 1490nm, RX: 1310nm, 10km Transceiver XCVR-010U49 or any other item that we carry in our inventory, please feel free to contact us. หากคุณมีคำถามใด ๆ เกี่ยวกับ 1G SFP, SM, TX: 1490nm, RX: 1310nm, 10km ตัวรับส่งสัญญาณ XCVR-010U49 หรือรายการอื่น ๆ ที่เราดำเนินการในสินค้าคงคลังของเราโปรดติดต่อเรา We have a team of experienced networking specialists that is ready to assist you. เรามีทีมงานผู้เชี่ยวชาญด้านระบบเครือข่ายที่มีประสบการณ์ซึ่งพร้อมที่จะช่วยเหลือคุณ

 

 

คุณสมบัติ

  • อัตราการรับส่งข้อมูลคู่ที่ 1.25Gbps / 1.063Gbps
  • 1490nm DFB laser และ PIN photodetector สำหรับการส่ง 10 กม
  • สอดคล้องกับ SFP MSA และ SFF-8472 พร้อมด้วยรองรับ LC แบบง่าย ๆ
  • การตรวจสอบวินิจฉัยดิจิตอล (DDM / DOM)
  • การสอบเทียบภายในหรือการสอบเทียบภายนอก
  • เข้ากันได้กับ SONET OC-24-LR-1 และ RoHS
  • + 3.3V แหล่งจ่ายไฟเดียว
  • ช่วงอุณหภูมิการทำงาน 0 ° C ถึง + 70 ° C (เชิงพาณิชย์)

 

ใบสมัคร

  • Gigabit Ethernet / Fast Ethenet
  • ช่องไฟเบอร์
  • เราเตอร์ / เซิร์ฟเวอร์อินเตอร์เฟส
  • SDH / SONET / เอทีเอ็ม
  • สลับเป็นสลับส่วนต่อประสาน
  • ระบบส่งกำลังแบบออปติคัลอื่น ๆ

 

รายละเอียด:

 

P / N

010U49

Datarate 1.25Gbps
Wavelenght

Tx: 1490nm / Rx: 1310nm

ระยะทาง 10km
เครื่องส่ง DFB
ผู้รับ PIN
DDM / DOM ใช่
สื่อ SMF
อุณหภูมิในการทำงาน 0 ° C ถึง + 70 ° C
แบรนด์ที่มีจำหน่าย , Alcatel ,, 3COM, Juniper, Huawei ฯลฯ ...

 

 

ความได้เปรียบในการแข่งขัน

  • คุณภาพดีและรับประกัน 3 ปี
  • ราคาที่แข่งขันได้
  • ใช้งานได้เต็มรูปแบบ (// Extreme / Juniper / H3C …)
  • OEM / ODM ฉลากที่กำหนดเอง
  • เก็บสต็อกจัดส่งที่รวดเร็ว

 

SC connector Bidi Transceiver , Commercial SFP Optical Transceiver Module

 

 

รายละเอียดการติดต่อ
Gezhi Photonics Co.,Ltd

ผู้ติดต่อ: Ena Lin

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ