บริษัท จีเจอิโฟโตนิคส์ จำกัด

SFP Fiber Module --- เครือข่ายในฝันของคุณ!

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์10G SFP + ตัวรับส่งสัญญาณ

10GBase-SR 10G BIDI SFP Brocade Compatible 300 Meter Distance Dual LC

อย่างดี CWDM Muux Demux สำหรับการขาย
อย่างดี CWDM Muux Demux สำหรับการขาย
Very easy to deal with, fast shipping, and the prices were excellent. What more could you ask for.

—— Charles Lundy

Very pleased with the service. Order arrived promptly and the product was exactly what I was expecting. I Will keep GEZHI Company in my Favorite List.

—— Lewis

As a repeat customer, I can testify that buyers can expect fair prices, timely deliveries usually faster than promised, and overall satisfaction with

—— Craig Sherman

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

10GBase-SR 10G BIDI SFP Brocade Compatible 300 Meter Distance Dual LC

ประเทศจีน 10GBase-SR 10G BIDI SFP  Brocade Compatible 300 Meter Distance Dual LC ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  10GBase-SR 10G BIDI SFP Brocade Compatible 300 Meter Distance Dual LC

รายละเอียดสินค้า:

Place of Origin: China
ชื่อแบรนด์: GEZHI or OEM
ได้รับการรับรอง: CE/FCC/RoHS/TUV/UL
หมายเลขรุ่น: 44W4408

การชำระเงิน:

Minimum Order Quantity: 1pcs
ราคา: Get Latest Price
Packaging Details: 10 or 20pcs in Plastic tray
Delivery Time: 1~3working days after payment
Payment Terms: T/T, Paypal,Western Union
Supply Ability: 60,000pcs per month
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
ชื่อผลิตภัณฑ์: โมดูล SFP ไฟเบอร์ออปติกสิบกิกะบิต Datarate: 10GBase-SR
ความยาวคลื่น: 850nm ระยะทาง: 300meter
เชื่อมต่อ: LC คู่ ใบสมัคร: ลิงค์ออฟติคัล
แสงสูง:

fiber optic transceiver

,

sfp optical module

10GBase-SR 10G BIDI SFP Brocade เข้ากันได้ 300 เมตรระยะทาง Dual LC

 

 

เข้ากันได้ โบรเคด 44W4408 IBM รองรับ 10GBase-SR SFP + ตัวรับส่งสัญญาณ (MMF, 850nm, 300m, LC, DOM)

 

GEZHI's 44W4408 Small Form Factor Pluggable (SFP) transceivers are compatible with the Small Form Factor Pluggable Multi-Sourcing Agreement (MSA). GEZHI 44W4408 ตัวรับส่งสัญญาณขนาดเล็กแบบเสียบได้ (SFP) สามารถทำงานร่วมกับข้อตกลงการจัดหาแหล่งสัญญาณขนาดเล็กแบบเสียบได้ (MSA) The SFP+ transceivers are high performance, cost effective modules supporting dual data-rate of 10Gbps and support distance up to 300m with MMF. ตัวรับส่งสัญญาณ SFP + เป็นโมดูลประสิทธิภาพสูงคุ้มค่ารองรับอัตราข้อมูลคู่ 10Gbps และระยะการสนับสนุนสูงถึง 300m ด้วย MMF GEZHI's SFP+ transceivers are RoHS compliant and lead-free. ตัวรับส่งสัญญาณ SFP + ของ GEZHI นั้นได้มาตรฐาน RoHS และไร้สารตะกั่ว

 

 

คุณสมบัติ:

  • 10GBASE-SR Pluggable Plus ที่เป็นฟอร์มแฟคเตอร์ขนาดเล็ก (SFP +)
  • อีเทอร์เน็ต 10 กิกะบิตตามมาตรฐาน (10GBASE-SR)
  • ความเร็วสาย 10 Gbit / วินาที
  • ระยะการทำงานสูงถึง 300m บนไฟเบอร์ OM4
  • ส่งความยาวคลื่น 850nm
  • คอนเน็กเตอร์ LC เพล็กซ์มาตรฐานอุตสาหกรรม
  • SFP + SR ที่มัลติไฟเบอร์ (MMF)
  • การตรวจสอบด้วยแสงดิจิตอล (DOM)

 

ใบสมัคร

  • 10GBASE-SR / SW
  • 10G Fibre Channel
  • ลิงค์ออปติคัลอื่น ๆ

 

รายละเอียด:

 

P / N เข้ากันได้กับ IBM 44W4408
Datarate 10Gb
Wavelenght 850nm
ระยะทาง 300meter
เครื่องส่ง VCSEL
ผู้รับ PIN
DDM / DOM ใช่
สื่อ MMF
อุณหภูมิในการทำงาน 0 ° C ถึง + 70 ° C
แบรนด์ที่มีจำหน่าย ไอบีเอ็ม

 

 

ความได้เปรียบในการแข่งขัน:


1. คุณภาพดีและรับประกัน 3 ปี
2. ราคาที่แข่งขันได้
3. ใช้งานร่วมกันได้เต็มรูปแบบ (// Extreme / Juniper / IBM …)
4. OEM / ODM ฉลากที่กำหนดเอง
5. เก็บสต็อกจัดส่งที่รวดเร็ว

 

 

 

 

รายละเอียดการติดต่อ
Gezhi Photonics Co.,Ltd

ผู้ติดต่อ: Ena Lin

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ