บริษัท จีเจอิโฟโตนิคส์ จำกัด

SFP Fiber Module --- เครือข่ายในฝันของคุณ!

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์10G SFP + ตัวรับส่งสัญญาณ

MELLANOX MFM1T02A-LR 10 กรัม SFP + ตัวรับส่งสัญญาณแสง LR LC 10 กม. 1310nm ทนทาน

อย่างดี CWDM Muux Demux สำหรับการขาย
อย่างดี CWDM Muux Demux สำหรับการขาย
Very easy to deal with, fast shipping, and the prices were excellent. What more could you ask for.

—— Charles Lundy

Very pleased with the service. Order arrived promptly and the product was exactly what I was expecting. I Will keep GEZHI Company in my Favorite List.

—— Lewis

As a repeat customer, I can testify that buyers can expect fair prices, timely deliveries usually faster than promised, and overall satisfaction with

—— Craig Sherman

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

MELLANOX MFM1T02A-LR 10 กรัม SFP + ตัวรับส่งสัญญาณแสง LR LC 10 กม. 1310nm ทนทาน

ประเทศจีน MELLANOX MFM1T02A-LR 10 กรัม SFP + ตัวรับส่งสัญญาณแสง LR LC 10 กม. 1310nm ทนทาน ผู้ผลิต
MELLANOX MFM1T02A-LR 10 กรัม SFP + ตัวรับส่งสัญญาณแสง LR LC 10 กม. 1310nm ทนทาน ผู้ผลิต MELLANOX MFM1T02A-LR 10 กรัม SFP + ตัวรับส่งสัญญาณแสง LR LC 10 กม. 1310nm ทนทาน ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  MELLANOX MFM1T02A-LR 10 กรัม SFP + ตัวรับส่งสัญญาณแสง LR LC 10 กม. 1310nm ทนทาน

รายละเอียดสินค้า:

Place of Origin: China
ชื่อแบรนด์: Gezhi
ได้รับการรับรอง: CE,RoHs,FCC
Model Number: GP-H131-LRC

การชำระเงิน:

Minimum Order Quantity: 1 pieces
ราคา: US $1 - 30 / Piece | 1 Piece/Pieces (Min. Order)
Packaging Details: According to quantity ,we can offer 1 by one in box ,or 10pcs in plastic box or 20pcs.
Delivery Time: 4~5 work days
Payment Terms: L/C, T/T
Supply Ability: 600000 Piece/Pieces per month
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
ฟอร์มแฟคเตอร์: SFP + พอร์ตอินเตอร์เฟส: LC 1 x 10GBase
อัตราการส่งข้อมูล: 1.25G ระยะ: 10km
ได้รับการรับรอง: CE,RoHs,FCC อุณหภูมิ: พาณิชย์ 0 ° C ถึง 70 ° C
เข้ากันได้: Arista, HP, Juniper, Extreme,

MELLANOX MFM1T02A-LR 10GBase LR LC, 10 Km, 1310 nm SFP + ตัวรับส่งสัญญาณ

SFG + ตัวรับส่งสัญญาณแสง 10Gbps, การเข้าถึง 10 กม

คุณสมบัติ:

♦ Hot Pluggable

♦การเชื่อมต่อแบบออปติคัลสอดคล้องกับ IEEE 802.3ae

♦อุปกรณ์เชื่อมต่อไฟฟ้าที่สอดคล้องกับ SFF-8431

♦การใช้พลังงานต่ำ

♦ใช้งานได้สำหรับการเชื่อมต่อ SMF 10km

♦ตัวเรือนโลหะทั้งหมดเพื่อประสิทธิภาพ EMI ที่เหนือกว่า

♦เครื่องส่งสัญญาณ DFB 1310nm, PIN ภาพถ่าย - เครื่องตรวจจับอุณหภูมิขณะใช้งาน: 0 ถึง 70 ° c

♦เฟิร์มแวร์ขั้นสูงช่วยให้ข้อมูลการเข้ารหัสระบบลูกค้าจะถูกเก็บไว้ในตัวรับส่งสัญญาณ

♦โซลูชั่น SFP + ที่คุ้มค่าช่วยเพิ่มความหนาแน่นพอร์ตและแบนด์วิดท์ที่สูงขึ้น

การประยุกต์ใช้:

♦ลิงค์แสงอื่น ๆ

♦ 10GBASE-LR ที่ 10.3125Gbps

♦ 10GBASE-LW ที่ 9.953Gbps

รายละเอียด:

ตัวรับส่งสัญญาณ SFP ขนาด 1310 nm DFB SFP + นี้ถูกออกแบบมาเพื่อส่งและรับข้อมูลออปติคัลมากกว่า

ใยแก้วนำแสงโหมดเดียวสำหรับลิงค์ยาว 10 กม.

อินเตอร์เฟซระบบไฟฟ้าโมดูล SFP + LR เป็นไปตามข้อกำหนดทางไฟฟ้าของ SFI เครื่องส่งสัญญาณ

อินพุตและเอาต์พุตอิมพิแดนซ์เอาท์พุทคือ 100 โอห์มดิฟเฟอเรนซ์ สายข้อมูลเป็น AC ภายในคู่กัน

โมดูลจัดเตรียมการสิ้นสุดที่แตกต่างและลดความแตกต่างเป็นการแปลงโหมดทั่วไปสำหรับ

การสิ้นสุดสัญญาณคุณภาพและ EMI ต่ำ โดยทั่วไป SFI จะดำเนินการวัสดุ FR4 ที่ปรับปรุงแล้วมากกว่า 200 มม

หรือ FR4 มาตรฐานสูงสุดประมาณ 150 มม. พร้อมขั้วต่อหนึ่งช่อง

มิติทางกล:

SFP.png

ข้อมูลการสั่งซื้อ:

แบบฟอร์มปัจจัย: SFP +
ระยะทาง: 10km
อินเตอร์เฟซ: LC
อัตราข้อมูล (สูงสุด): 10Gb / s
อุณหภูมิเคสต่ำสุด (° C) - 5 ° C
อุณหภูมิเคสสูง (° C) 85 ° C
การวินิจฉัย: DDM
ผู้ให้เช่า: VSCEL, PIN
การจ่ายแรงดัน: 3.3V
การใช้งาน: SFG + ตัวรับส่งสัญญาณแสง 10Gbps, การเข้าถึง 10 กม
รับรอง: TUV / CE / FCC / RoHS / ISO9001

ยี่ห้อที่เข้ากันได้

โมดูลไฟเบอร์ SFP ที่เข้ากันได้อย่างยอดเยี่ยม 10051 - 1,000Base SX LC 550 เมตร 850 Nm

Alcatel, H3C,, Huawei, linksys, Exteme, Juniper, 3COM, Intel, Nortel, Dell, Brocade,
Netgear, Avaya, พันธมิตร, Bdcom, D-link, RedBack, Emulex, Enterasys, Force10, Zyxel, IBM, DCN, โรงหล่อ, ZTE, Planet, IP-COM, Telco, TRENDnet, Vixel, TP-Link

ผู้ผลิตส่วนหลัก

J9151A X132 10G SFP + LC LR Transceiver LC, 10 กม., 1310 นาโนเมตร SFP + ตัวรับส่งสัญญาณ

ข้อมูล บริษัท

GEZHI Photoncis ก่อตั้งขึ้นในปี 2554 ซึ่งเป็นผู้ให้บริการชั้นนำสำหรับผลิตภัณฑ์ออปติคอลและพาสซีฟในจีน เราออกแบบพัฒนาผลิตและจำหน่ายผลิตภัณฑ์ออปติคัลเพื่อตอบสนองความต้องการของลูกค้าสำหรับการสื่อสารด้วยแสงใน Ethernet, SDH / SONET, จอวิดีโอ, FTTH, WDM Netowrk, การเข้าถึงเครือข่าย, เครือข่าย CATV, ระบบ EPON ฯลฯ

มืออาชีพที่ละเอียดอ่อนและมีเสน่ห์มีคุณภาพและราคาที่แข่งขันได้ GEZHI Photonics จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เกินความคาดหมายให้กับลูกค้าในปีที่ผ่านมา GEZHI ได้รับความเชื่อมั่นและชื่อเสียงที่ยอดเยี่ยมจากลูกค้าในประเทศและต่างประเทศ

สายการผลิต

คำถามที่พบบ่อย

1. คุณภาพของผลิตภัณฑ์ Gezhi Photonics เป็นอย่างไร

Gezhi Photonics เป็นผู้ผลิตมืออาชีพที่มีประสบการณ์มากกว่า 5 ปีในการ รับส่งสัญญาณ ไฟเบอร์ออปติก และส่วนประกอบแบบพาสซีฟ เรามีระบบการควบคุมคุณภาพอย่างเข้มงวดและผลิตภัณฑ์ทั้งหมดได้ผ่านการทดสอบความเข้ากันได้อย่างรุนแรงการทดสอบวงกลมอุณหภูมิ 48 ชั่วโมง ฯลฯ ก่อนที่จะเปิดตัวในตลาด

2. ผลิตภัณฑ์ของคุณเข้ากันได้กับระบบของฉันหรือไม่

ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดของเราผลิตขึ้นตามมาตรฐาน MSA อย่างเข้มงวดพวกเขาสามารถทำงานได้ดีกับแบรนด์ที่ไม่มีข้อกำหนดด้านความเข้ากันได้เช่น IBM, DELL, SUN เป็นต้น แต่บางยี่ห้อเช่น Juniper ฯลฯ อาจต้องการการเข้ารหัสส่วนตัว ภายในเพื่อความเข้ากันได้ถ้าคุณสามารถแจ้งให้เราทราบยี่ห้อและรุ่นของระบบของคุณเราอาจแก้ไขปัญหาความเข้ากันได้ก่อนส่งมอบสินค้า

3. ทำไมเครื่องส่งสัญญาณและส่วนประกอบของ Gezhi Photonics จึงถูกกว่ามาก ๆ ?

เพราะเราเป็นผู้ผลิตดั้งเดิมและเราขายในราคาการตลาดทางตรง

4. ฉันสามารถใช้โลโก้และฉลากของเราเองได้หรือไม่?

ใช่เราสามารถให้บริการ OEM และสร้างผลิตภัณฑ์ที่มีฉลากของคุณเอง

รายละเอียดการติดต่อ
Gezhi Photonics Co.,Ltd

ผู้ติดต่อ: Ariel Yuan

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ