บริษัท จีเจอิโฟโตนิคส์ จำกัด

SFP Fiber Module --- เครือข่ายในฝันของคุณ!

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์10G SFP + ตัวรับส่งสัญญาณ

300m SFP + ตัวรับส่งสัญญาณแสง 10G - SFPP - SR 10G โมดูล SFP + ตัวรับส่งสัญญาณ

อย่างดี CWDM Muux Demux สำหรับการขาย
อย่างดี CWDM Muux Demux สำหรับการขาย
Very easy to deal with, fast shipping, and the prices were excellent. What more could you ask for.

—— Charles Lundy

Very pleased with the service. Order arrived promptly and the product was exactly what I was expecting. I Will keep GEZHI Company in my Favorite List.

—— Lewis

As a repeat customer, I can testify that buyers can expect fair prices, timely deliveries usually faster than promised, and overall satisfaction with

—— Craig Sherman

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

300m SFP + ตัวรับส่งสัญญาณแสง 10G - SFPP - SR 10G โมดูล SFP + ตัวรับส่งสัญญาณ

ประเทศจีน 300m SFP + ตัวรับส่งสัญญาณแสง 10G - SFPP - SR 10G โมดูล SFP + ตัวรับส่งสัญญาณ ผู้ผลิต
300m SFP + ตัวรับส่งสัญญาณแสง 10G - SFPP - SR 10G โมดูล SFP + ตัวรับส่งสัญญาณ ผู้ผลิต 300m SFP + ตัวรับส่งสัญญาณแสง 10G - SFPP - SR 10G โมดูล SFP + ตัวรับส่งสัญญาณ ผู้ผลิต 300m SFP + ตัวรับส่งสัญญาณแสง 10G - SFPP - SR 10G โมดูล SFP + ตัวรับส่งสัญญาณ ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  300m SFP + ตัวรับส่งสัญญาณแสง 10G - SFPP - SR 10G โมดูล SFP + ตัวรับส่งสัญญาณ

รายละเอียดสินค้า:

Place of Origin: China
ชื่อแบรนด์: Gezhi
ได้รับการรับรอง: CE,RoHs,FCC
Model Number: GP-H185-SRC

การชำระเงิน:

Minimum Order Quantity: 1 pieces
ราคา: Get Latest Price
Packaging Details: According to quantity ,we can offer 1 by one in box ,or 10pcs in plastic box or 20pcs.
Delivery Time: 3~5 work days
Payment Terms: L/C, T/T
Supply Ability: 60000 Piece/Pieces per month for 10G-SFPP-SR-GEZHI
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
ฟอร์มแฟคเตอร์: SFP + ตัวรับส่งสัญญาณ ข้อมูลอัตรา: 10GBase-SR
form-factor: SFP + เชื่อมต่อ: LC
ความยาวคลื่น: 850nm ระยะทาง: 300m
แสงสูง:

sfp optical module

,

transceiver fiber optic

 

10G - SFPP - SR 10G SFP + โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ, รองรับ SFP + ตัวรับส่งสัญญาณแสง 300 ม

ลักษณะ

  • ส่วนที่ # GEZHI-10G-SFPP-SR
  • ประเภท SFP + ตัวรับส่งสัญญาณ
  • ลักษณะ 10GBASE-SR SFP + สำหรับBrocade®
  • หมายเลขชิ้นส่วน OEM 10G-SFPP-SR

ข้อมูลจำเพาะ

ผู้ผลิต: Gezhi Photonics Co. , Ltd
โหมด: ไฟเบอร์แบบหลายโหมด (MMF)
รุ่น: 10G-SFPP-SR-GEZHI
ข้อมูลอัตรา: 10GBASE-SR
Form-Factor: SFP +
เชื่อมต่อ: LC
ความยาวคลื่น: 850nm
ระยะทาง: 300m

มาตรฐานที่เป็นไปตามมาตรฐาน
มาตรฐาน SFP + MSA
เป็นไปตามข้อกำหนด RoHS
IEEE 802.3ae

คุณสมบัติ

GEZHI SFP+ Transceiver Modules are certified 100% compliant in all OEM applications. โมดูล GEZHI SFP + ตัวรับส่งสัญญาณได้รับการรับรองตามมาตรฐาน 100% ในทุกการใช้งาน OEM They are pre-configured with an application specific code to meet the requirement set forth by the router and switch OEMs. มีการกำหนดค่าล่วงหน้าด้วยรหัสเฉพาะแอปพลิเคชันเพื่อให้ตรงตามข้อกำหนดที่กำหนดโดยเราเตอร์และเปลี่ยน OEM

  • รับประกันความเข้ากันได้ 100%
  • Part number and unique product serialization; หมายเลขชิ้นส่วนและการจัดลำดับผลิตภัณฑ์ที่ไม่ซ้ำ Eliminates any network communication conflicts and provides easy identification ขจัดข้อขัดแย้งในการสื่อสารเครือข่ายและระบุตัวตนได้ง่าย
  • ปฏิบัติตามข้อตกลงการจัดหาหลายแหล่ง (MSA) อย่างเต็มที่ซึ่งทำให้พวกเขาสามารถทำงานได้ในแพลตฟอร์มที่สอดคล้องกับ MSA ทั้งหมด

การประกัน

การรับประกันตลอดอายุการ จำกัด

 

มิติทางกล:

 

SFP.png

ข้อมูลการสั่งซื้อ:

 

แบบฟอร์มปัจจัย: SFP +
ระยะทาง: 10km
อินเตอร์เฟซ: LC
อัตราข้อมูล (สูงสุด): 10Gb / s
อุณหภูมิเคสต่ำสุด (° C) - 5 ° C
อุณหภูมิเคสสูง (° C) 85 ° C
การวินิจฉัย: DDM
ผู้ให้เช่า: VSCEL,PIN
การจ่ายแรงดัน: 3.3V
การใช้งาน: SFG + ตัวรับส่งสัญญาณแสง 10Gbps, การเข้าถึง 10 กม
รับรอง: TUV / CE / FCC / RoHS / ISO9001

 

 

 

ภาพ:

300m SFP + ตัวรับส่งสัญญาณแสง 10G - SFPP - SR 10G โมดูล SFP + ตัวรับส่งสัญญาณ

 

ยี่ห้อที่เข้ากันได้

300m SFP + ตัวรับส่งสัญญาณแสง 10G - SFPP - SR 10G โมดูล SFP + ตัวรับส่งสัญญาณ

 

 

 
ข้อมูล บริษัท

 

Photoncis ของ GEZHI is founded in 2011, which is a leading provider for optical active and passive products in China. ก่อตั้งขึ้นในปี 2011 ซึ่งเป็นผู้ให้บริการชั้นนำสำหรับผลิตภัณฑ์ที่ใช้งานออปติคอลและ passive ในจีน We design,develop,manufacture and distribute the optical products to satisfy customer's need for optical communication in Ethernet,SDH/SONET,Video monitor,FTTH,WDM Netowrk, Access Network, CATV Network, EPON System etc. เราออกแบบพัฒนาผลิตและจำหน่ายผลิตภัณฑ์ออปติคัลเพื่อตอบสนองความต้องการของลูกค้าสำหรับการสื่อสารด้วยแสงใน Ethernet, SDH / SONET, จอวิดีโอ, FTTH, WDM Netowrk, การเข้าถึงเครือข่าย, เครือข่าย CATV, ระบบ EPON ฯลฯ

 

มืออาชีพที่ละเอียดอ่อนและมีเสน่ห์มีคุณภาพและราคาที่แข่งขันได้ GEZHI Photonics จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เกินความคาดหมายให้กับลูกค้าในปีที่ผ่านมา GEZHI ได้รับความเชื่อมั่นและชื่อเสียงที่ยอดเยี่ยมจากลูกค้าในประเทศและต่างประเทศ

 

สายการผลิต

 

 

J9151A  X132 10G SFP+ LC LR Transceiver LC, 10 Km, 1310 nm SFP+ transceiver

 
 
 

รายละเอียดการติดต่อ
Gezhi Photonics Co.,Ltd

ผู้ติดต่อ: Ariel Yuan

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ