บริษัท จีเจอิโฟโตนิคส์ จำกัด

SFP Fiber Module --- เครือข่ายในฝันของคุณ!

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์10G SFP + ตัวรับส่งสัญญาณ

80KM 1550nm SM XFP 10g ตัวรับส่งสัญญาณแสง

อย่างดี CWDM Muux Demux สำหรับการขาย
อย่างดี CWDM Muux Demux สำหรับการขาย
Very easy to deal with, fast shipping, and the prices were excellent. What more could you ask for.

—— Charles Lundy

Very pleased with the service. Order arrived promptly and the product was exactly what I was expecting. I Will keep GEZHI Company in my Favorite List.

—— Lewis

As a repeat customer, I can testify that buyers can expect fair prices, timely deliveries usually faster than promised, and overall satisfaction with

—— Craig Sherman

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

80KM 1550nm SM XFP 10g ตัวรับส่งสัญญาณแสง

ประเทศจีน 80KM 1550nm SM XFP 10g ตัวรับส่งสัญญาณแสง ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  80KM 1550nm SM XFP 10g ตัวรับส่งสัญญาณแสง

รายละเอียดสินค้า:

Place of Origin: China
ชื่อแบรนด์: Gezhi
ได้รับการรับรอง: CE,RoHs,FCC
Model Number: GX-H155-ZRC

การชำระเงิน:

Minimum Order Quantity: 1 pieces
ราคา: Get Latest Price
Packaging Details: According to quantity ,we can offer 1 by one in box ,or 10pcs in plastic box or 20pcs.
Delivery Time: 1~4 work days
Payment Terms: L/C, T/T
Supply Ability: 60000 Piece/Pieces per month for GX-H155-ZRC
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
ฟอร์มแฟคเตอร์: ตัวรับส่งสัญญาณแสง XGP 10Gbps ข้อมูลอัตรา: 10GBase-ER
form-factor: ตัวรับส่งสัญญาณแสง XFP เชื่อมต่อ: LC
ความยาวคลื่น: 1550nm ระยะทาง: 40km
แสงสูง:

fiber optic transceiver

,

transceiver fiber optic

 

80KM 1550nm SM XFP 10g ตัวรับส่งสัญญาณแสง

 

GX-H155-ZRC

ตัวรับส่งสัญญาณแสง XGP 10Gbps, การเข้าถึง 80Km

 

คุณสมบัติ:

♦ XFP ได้มาตรฐาน MSA

♦อัตราการส่งข้อมูลจาก 9.95 Gbps ถึง 11.1Gbps

♦ไม่จำเป็นต้องใช้นาฬิกาอ้างอิง

♦ Cold Start up การปฏิบัติตามความยาวคลื่น

♦เครื่องส่งสัญญาณ EML และตัวรับสัญญาณ APD

♦ความยาวลิงก์สูงสุด 80 กม

♦การกระจายพลังงานต่ำ 3.5W สูงสุด

♦-5ºCถึง70ºCอุณหภูมิเคส

♦การวินิจฉัยประสิทธิภาพการตรวจสอบอุณหภูมิโมดูลอุปทาน

♦แรงดันไฟฟ้า, เลเซอร์ไบอัสปัจจุบัน, ส่งพลังงานแสง, รับพลังงานแสง

♦ได้มาตรฐาน RoHS และนำฟรี

 

การประยุกต์ใช้:

♦ SONET OC-192 และ SDH STM 64

♦ 10G Ethernet

♦ 80 km 10G Fiber Channel

 

รายละเอียด:

 

ตัวรับส่งสัญญาณ XFP ของ Gezhi ออกแบบมาสำหรับแอพพลิเคชั่น 10G SDH, 10G ZR และ 10G Fibre-Channel

The transceiver consists of two sections: The transmitter section incorporates a colded EML laser. ตัวรับส่งสัญญาณประกอบด้วยสองส่วน: ส่วนเครื่องส่งประกอบด้วยเลเซอร์ EML แบบเย็น And the receiver section consists of a APD photodiode integrated with a TIA. และส่วนรับประกอบด้วยโฟโตไดโอด APD ที่รวมเข้ากับ TIA All modules satisfy class I laser safety requirements. โมดูลทั้งหมดเป็นไปตามข้อกำหนดด้านความปลอดภัยของเลเซอร์ระดับ I XFP transceiver provides an enhanced monitoring interface, which allows real-time access to device operating parameters such as transceiver temperature, laser bias current, transmitted optical power, received optical power and transceiver supply voltage. ตัวรับส่งสัญญาณ XFP มอบอินเตอร์เฟสการตรวจสอบที่ปรับปรุงใหม่ซึ่งช่วยให้สามารถเข้าถึงพารามิเตอร์การทำงานของอุปกรณ์แบบเรียลไทม์เช่นอุณหภูมิตัวรับสัญญาณกระแสไบอัสเลเซอร์พลังงานแสงที่ส่งผ่านกำลังรับพลังงานแสงและแรงดันไฟฟ้าตัวรับส่งสัญญาณ

 

 

มิติทางกล:

XFP 2.png

ข้อมูลการสั่งซื้อ:

ส่วนจำนวน รายละเอียดสินค้า
GX-H155-ZRC 1550nm, XFP, 10Gbps, 80km, 0ºC ~ + 70ºC

 

ยี่ห้อที่เข้ากันได้

80KM 1550nm SM XFP 10g ตัวรับส่งสัญญาณแสง

Alcatel, H3C,, Huawei, linksys, Exteme, Juniper, 3COM, Intel, Nortel, Dell, Brocade,
Netgear, Avaya, พันธมิตร, Bdcom, D-link, RedBack, Emulex, Enterasys, Force10, Zyxel, IBM, DCN, โรงหล่อ, ZTE, Planet, IP-COM, Telco, TRENDnet, Vixel, TP-Link

 

 

ผู้ผลิตส่วนหลัก
 

J9151A  X132 10G SFP+ LC LR Transceiver LC, 10 Km, 1310 nm SFP+ transceiver

 
 
ข้อมูล บริษัท

 

Photoncis ของ GEZHI is founded in 2011, which is a leading provider for optical active and passive products in China. ก่อตั้งขึ้นในปี 2011 ซึ่งเป็นผู้ให้บริการชั้นนำสำหรับผลิตภัณฑ์ที่ใช้งานออปติคอลและ passive ในจีน We design,develop,manufacture and distribute the optical products to satisfy customer's need for optical communication in Ethernet,SDH/SONET,Video monitor,FTTH,WDM Netowrk, Access Network, CATV Network, EPON System etc. เราออกแบบพัฒนาผลิตและจำหน่ายผลิตภัณฑ์ออปติคัลเพื่อตอบสนองความต้องการของลูกค้าสำหรับการสื่อสารด้วยแสงใน Ethernet, SDH / SONET, จอวิดีโอ, FTTH, WDM Netowrk, การเข้าถึงเครือข่าย, เครือข่าย CATV, ระบบ EPON ฯลฯ

 

มืออาชีพที่ละเอียดอ่อนและมีเสน่ห์มีคุณภาพและราคาที่แข่งขันได้ GEZHI Photonics จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เกินความคาดหมายให้กับลูกค้าในปีที่ผ่านมา GEZHI ได้รับความเชื่อมั่นและชื่อเสียงที่ยอดเยี่ยมจากลูกค้าในประเทศและต่างประเทศ

 

สายการผลิต

80KM 1550nm SM XFP 10g ตัวรับส่งสัญญาณแสง

 
 
คำถามที่พบบ่อย

 

1. คุณภาพของผลิตภัณฑ์ Gezhi Photonics เป็นอย่างไร

Photonics Gezhi เป็นผู้ผลิตมืออาชีพที่มีประสบการณ์มากกว่า 5 ปีใน เส้นใยแก้วนำแสงตัวรับส่งสัญญาณและส่วนประกอบแบบพาสซีฟ. . We have strict quality control system and all the products have undergone severe compatibility test, 48h temperature circle test, etc before launch in the market. เรามีระบบการควบคุมคุณภาพอย่างเข้มงวดและผลิตภัณฑ์ทั้งหมดได้ผ่านการทดสอบความเข้ากันได้อย่างรุนแรงการทดสอบวงกลมอุณหภูมิ 48 ชั่วโมง ฯลฯ ก่อนที่จะเปิดตัวในตลาด

2. ผลิตภัณฑ์ของคุณเข้ากันได้กับระบบของฉันหรือไม่

ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดของเราผลิตขึ้นตามมาตรฐาน MSA อย่างเข้มงวดพวกเขาสามารถทำงานได้ดีกับแบรนด์ที่ไม่มีข้อกำหนดด้านความเข้ากันได้เช่น IBM, DELL, SUN เป็นต้น แต่บางยี่ห้อเช่น Juniper ฯลฯ อาจต้องการการเข้ารหัสส่วนตัว ภายในเพื่อความเข้ากันได้ถ้าคุณสามารถแจ้งให้เราทราบยี่ห้อและรุ่นของระบบของคุณเราอาจแก้ไขปัญหาความเข้ากันได้ก่อนที่จะส่งมอบสินค้า.

3. ทำไมเครื่องส่งสัญญาณและส่วนประกอบของ Gezhi Photonics จึงถูกกว่ามาก ๆ ?

เพราะเราเป็นผู้ผลิตดั้งเดิมและเราขายในราคาการตลาดทางตรง

4. ฉันสามารถใช้โลโก้และฉลากของเราเองได้หรือไม่?

ใช่เราสามารถให้บริการ OEM และสร้างผลิตภัณฑ์ที่มีฉลากของคุณเอง

รายละเอียดการติดต่อ
Gezhi Photonics Co.,Ltd

ผู้ติดต่อ: Ariel Yuan

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ